Hataki kunipa 'Mzigo' nataka nimuache

Saint Anne

JF-Expert Member
Aug 19, 2018
20,354
2,000
Daah we ni hatari unafaa kuwa wife material.
Nimekubali msimamo wako.
Kumbe nafaa kuwa wife material? akhsante mkuu.

Sasa wewe Unaye tayari huyo wife material, maana msimamo wa huyo dada ndio msimamo wangu,
Mungu akupe nini tena?

Kuna watu wanakushauri umuache,sasa ukimuacha unaenda kutafuta nani mwingine???
 

Bin Shaib

JF-Expert Member
Aug 1, 2019
809
1,000
Unahangaikaje na chuma ulete mda mrefu namna hio. Hebu wacha ujinga wewe..be a fucking Man!!!

Angalia maslahi yako dogo, you wanna fuckk her, thats the main business on board! Kazia msimamo wako tu uzuri ni demu ambaye unamhudumia and shiyt like that haitakuwa ngumu.

Tip1:
Mpe dodoso tu kuwa unachohitaji ni kulana mchebwede maana its high time vile mshadate kwa muda mrefu, mtengenezee mazingira aje ghetto kwako kwanza. Siku ambayo anakuja kwako hakikisha unavaa roho ya "Adolf Hitler" jiandae kimwili na kisaikolojia.

Akiingia ndani tu ukamuagizia soda na viepe funga mlango na funguo itupe hata kwenye dustbin asiione. Tumia ujanja kupunguza nguo ulizovaa atleast ubaki na boxer na vest.

Akishiba tu muanzishie kipindi sasa kwamba umemiss sana na unahamu sana na kula mchebwede na jinsi alivyopendeza na mvuto wake uko hoi. Wakati huo unaongea huku unamvua nguo ataanza ubishi ubishi ila usisikilize chochote ambacho kitakukwamisha zoezi akileta bla bla mwambie unajua ushaniahidia sana bibie ila leo nataka tunjunju mamii nmekumisi sana mwenzio. Akijifanya kwahio ndio unataka kunibaka mwambie labda wewe ndio unatengeneza mazingira hayo mie mbona nakujali sana ila wewe huoneshi kunijali hata kunipa penzi nikate kiu...Akiendelea na ubishi kuwa mkali umwambie sasa mie unaona hali yangu hii utaniachaje unataka niendelee kuumia au...Komaa na lengo akishaona umekaza sana huelewi kitu lazma atalegeza masharti tu esp. akiwaza ameshakula vyako vingi tu roho itamsuta. Hakikisha unamshika shika sana maeneo ya ziwani na mbavuni ikibidi mpush bed tu wakati mnaendelea upo juu yake hapo. Mtight haswa akibakia na kyupi papasa papa tu.

Tip2:
Kama unaona analeta mgomo flani kuja geto au anakwepa hakikisha usimsemeshe kabisa. Piga kimya kikali usimtafute wala kumpigia simu wala kuonana nae kwa namna yeyote wala akikupigia usipokee. Fanya haya ndani ya week 1 tu. Kisha baada ya hapo akikutafuta kuwa bandidu mwambie umechoshwa na hali yake ya kutokujali hisia zako. Akianza kujitetea hakikisha unambana aje ghetto muyazungumze. Endelea na Tip1!

NB: Zingatia, 80% ya mademu kibongo bongo wale wajanja janja ili umle siku ya kwanza lazma ufanye kama unabaka. Usimsikilize wala usimuonee huruma kwa namna yeyote ile. Wengine huwa wana tabia ya kujiliza na kuomba mfanye next time kwamba imekuwa suprise ama hawajajiandaa kwa leo ila kwa uzoefu wangu 8/10 huwa hawarudigi tena ghetto...Usiingie katika huu mtego!!! Hakikisha kwa namna yoyote unamvua chupi unasimika mkuyenge. Ukishapiga tako zako 4/5 utashangaa umepata ushirikiano tu hadi utapotikisa nyavu. Mazungumzo yaendelee baada ya hapo kuhusiana na lini anakuja tena mpige gemu zuri.

Ukitumia hizi mbinu 2 lazma umle huyo manzi. Ila nashauri ukishamla kiasi kwamba umetosheka achana nae mazima maana hana upendo wa dhati kwako. Tafta mwanamke ambaye atakukubalia na kukupa "K" bila kumfosi.
Nimekusoma mkuu, upo sawa kabisa,
Changamoto ni geto mkuu kwa pale nyumbani palivyo huwezi kupeleka demu pale lada guest house mkuu..
 

Darmian

JF-Expert Member
Oct 1, 2017
8,233
2,000
Sawa dada nimekuelewa
Kumbe unakubali kama si vizuri.

Basi msimpinge huyo dada kwa uamuzi wake sahihi.

Uwezo lazima tuangalie,
Hata ukirejea kwenye maandiko, Mungu alimpa Adam shughuli ya kutunza bustani..ndipo akampa Eva baadaye... Mungu hakumtwaa Eva kwa Adam kabla ya kumpa Adam kutunza bustani.

Kwahiyo uwezo wa mwanaume ni Jambo muhimu Sana maana jukumu muhimu wa mwanaume ni kutunza familia.
Mwanaume asiye na uwezo wa kutunza familia kwa mtazamo wangu naona bado anapaswa kujipa muda Kabla ya kuwa na mwanamke.

Kwahiyo hilo lazima tuangalie,
Mambo ya kuangalia yapo mengi ila si sex,..hii haipo kabisa.
Sawa kaka mzuri?
 

Extrovert

JF-Expert Member
Feb 29, 2016
23,204
2,000
Hadi sasa unakaa home dogo? Una umri gani sasa. Anyway fanya umpeleke guest kama atakubali!
 

Extrovert

JF-Expert Member
Feb 29, 2016
23,204
2,000
Wanawake washenzi sana, huyo anaepewa papa ukute hata sio mjanja, kwamfano utakuta wewe ni mwanaume kijana handsome, smart una gari yako na nyumba, lakini ukitongoza unazungushwa, papuchi anaenda kupewa mwanaume hohe hahe asie na mbele wala nyuma kama vile muuza genge, mbeba zege, fundi bomba/fundi redio, msukuma mkokoteni au kibabu kilichostaafu Extrovert
Hawaeleweki hao 😂😂🤣🤣🤣
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom