OddBall_
Member
- Nov 8, 2026
- 24
- 41
Tunazaliwa bila hiari yetu.
Tunapewa masharti ya kuishi as if ulikubali kuja kuishi kwa masharti.
Hivi ni nini maana halisi ya uwepo if all we do is end up dying..
Je kuna kusudi lolote la sisi kuwepo, beside kuzaliwa, kuishi na kufa?
Maana we are living as if this life is our own and then after things go wrong our identity is shattered.
Je, nini maana halisi ya haya maisha?
Tunapewa masharti ya kuishi as if ulikubali kuja kuishi kwa masharti.
Hivi ni nini maana halisi ya uwepo if all we do is end up dying..
Je kuna kusudi lolote la sisi kuwepo, beside kuzaliwa, kuishi na kufa?
Maana we are living as if this life is our own and then after things go wrong our identity is shattered.
Je, nini maana halisi ya haya maisha?