Mie huko sipo!!!!!Wadada wanaoweka ma-weave halafu wanawasagia wenzao wale watumia mikorogo!
Watu waishio uswahilini kujifanyanya hawana mambo ya kiswahili!
Mpaka leo sijui mambo ya kiswahili swahili ndo yepi. Na kinyume chake sijui ndo nini? Uzungu uzungu?
I dont know how i missed this one:
Kuna mwingine unamkuta baba mzima na kitambi chake anavuka barabara asubuni na mswaki mdomoni, kajifunga taulo tu na kikombe cha maji anakwenda dukani kununua mkate
This thread is cracking me up... Umeona hapo kwa Ngabu wa Weave vs Mkorogo?? lol...... Ndo maana nilisahau....
- Sipendi nipo safarini then ulokaa nae anaongea/kukusemesha njia nzima... Usiombe safari ni zaidi ya masaaa kumi...
- Mtu kukusemesha kiingereza just to make you feel uncomfy... Then ukirespond anarudi kwenye Kiswahili...
- Unamuazima mtu kitabu (hasa chuo) unakuta kachora chora, kapiga mistari ama kaandika namba ya simu alonakili wakati wa kusikiliza simu...
Hata sabuni tablet,unakuta nywele unajihoji ya wapi hii!shower gel is way better if possible,lol. Kuna mijitu akikuta face towel anatumia tu! Ndo uswahili sasa huo!
My friend, wapo sana na ni kweliHivi hao watu wapo kweli au tumeanza speculations? yaani nimekaa kucheka post after post. Lolest
alafu kama huyo ndie mmekaa nae, akisha jishika anafungua karanga, anazimwaga mkononi na anakupa: unataka karanga? unaishia kukataa kwa kushake head, bila kutoa sababu... lolMy friend, wapo sana na ni kweli
hujaona watu mikono yao kutwa ipo sehemu nyeti hata mbele za watu?
Hivi hao watu wapo kweli au tumeanza speculations? yaani nimekaa kucheka post after post. Lolest
My friend, wapo sana na ni kweli
hujaona watu mikono yao kutwa ipo sehemu nyeti hata mbele za watu?
RR, hawa watu wapo aisee. Kama ni mtu observant na detailed, u notice stuff bt u learn to shut ur big mouth. Mkiwa wawili observers (nina coaligue), inakua eye contact tu mshaelewana mnacheka kimoyomoyo. Saa ingine huwa najiuliza what strange behaviours ninazo,bt only others can see!
RR, hawa watu wapo aisee. Kama ni mtu observant na detailed, u notice stuff bt u learn to shut ur big mouth.
alafu kama huyo ndie mmekaa nae, akisha jishika anafungua karanga, anazimwaga mkononi na anakupa: unataka karanga? unaishia kukataa kwa kushake head, bila kutoa sababu... lol
Ashakum si matusi chuo kuna mate wangu mdada kila saa mikono iko ndani ya jeans tena yote miwili. Nikamuuliza why do u do that? Lol,alinijibu huwa najisuka,I never shave manake napata upele unawasha. Nilikoma kuringa!
We King'asti wewe.......Ashakum si matusi chuo kuna mate wangu mdada kila saa mikono iko ndani ya jeans tena yote miwili. Nikamuuliza why do u do that? Lol,alinijibu huwa najisuka,I never shave manake napata upele unawasha. Nilikoma kuringa!