Hata km ni masharti ya Mganga msifanye hivi

Hata km ni masharti ya Mganga msifanye hivi

Hapo unakuta katika kushonwa usiku kucha hadi alfajiri kisha akanawa uso huyoooo kukimbizana na daladala.

Kiukweli suala la usafi kwa wanawake wengi ni changamoto inayotakiwa kuingiliwa kati na mamlaka husika zinazodili na personal hygiene and sanitation.

😂😂😂😂
 
Hapo unakuta katika kushonwa usiku kucha hadi alfajiri kisha akanawa uso huyoooo kukimbizana na daladala.

Kiukweli suala la usafi kwa wanawake wengi ni changamoto inayotakiwa kuingiliwa kati na mamlaka husika zinazodili na personal hygiene and sanitation.
Halafu wamevaa madela sijui vijola ile km mikanzu ya kinaijeria huku wanaishikilia sasa upepo ukipiga kuelekea dirishani harufu tupu oya
 
Unazijua embe Moshi zikiiva?
Zinanukia Sana mpaka Huwa zinaweka na rangi flani ya weusi wa nuktanukta wenye kuvutia kwa kihehe tunaita useregete...
Sasa hakuna kitu napenda kama harufu ya Mbunye Tena iwe imetoka period kama siku mbili nyuma hivi, naweza kaa chumvini masaa 6 mpaka usingizi ukanipitia
Hahaha oya ule mzoga hata sekunde 30 usingekaa kwenye k unaitazamisha pua yako, omba yasikukute
 
Back
Top Bottom