Hashim Lundenga


A

AbasMzeEgyptian

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2011
Messages
409
Likes
288
Points
80
A

AbasMzeEgyptian

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2011
409 288 80
Hivi kuna mtu anayo profile yake huyu jamaa?
 
T

The Priest

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2010
Messages
1,026
Likes
27
Points
145
T

The Priest

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2010
1,026 27 145
Atakuja m2 hapa kukupa!
 
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
10,400
Likes
5,784
Points
280
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
10,400 5,784 280
Hashim Lundenga hatimaye Ameomba radhi kwa watanzania woote....kuhusu kufanya miss tanzania siku ya majonzi!
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,107
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,107 280
hbu wataileta ssa hvi................huh
 
Biohazard

Biohazard

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2011
Messages
2,013
Likes
319
Points
180
Biohazard

Biohazard

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2011
2,013 319 180
Hashim Lundenga hatimaye Ameomba radhi kwa watanzania woote....kuhusu kufanya miss tanzania siku ya majonzi!
Atoke zake huko,wapemba watu wazuri sana katika biashara hapa mjini then bwana mkubwa anataka kutuharibia uhusiano wetu bwana.
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,421
Likes
3,471
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,421 3,471 280
Lungenga ni Mtanzania kweli?
 
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
7,210
Likes
283
Points
180
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
7,210 283 180
Lungenga ni Mtanzania kweli?
Yes, si unajua baadhi ya watu wanaojifanya na kujiita maarufu na baadhi ya wanasiasa wanafikiri kwa kutumia MAKALIO badala ya vichwa!!
 
jameeyla

jameeyla

Senior Member
Joined
Aug 12, 2011
Messages
119
Likes
0
Points
0
jameeyla

jameeyla

Senior Member
Joined Aug 12, 2011
119 0 0
mange ni mpambe nuksi wa vodacom,,sijui ataifutaje kauli yake aliyoitoa kuhusu ajali hiyo na miss Tanzania.
 
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
9,752
Likes
40
Points
0
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
9,752 40 0
Hahahahaaaa,,,,,,,anaomba radhi au anatoa pole,,,,,,,,,,,lundenga alishawah kusema kuwa hata wasipomzika wata,,,,,,,,,,mtupa ,maana atanuka,,,,,mtu kama huyu inakupasa umfikirie anafikiriaje??????
 
B

Bayo

Senior Member
Joined
Jul 2, 2009
Messages
195
Likes
1
Points
0
B

Bayo

Senior Member
Joined Jul 2, 2009
195 1 0
kufikir kutumia masaburi, maana yke huwa n nn? M huwa celew kabisa io kitu
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,421
Likes
3,471
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,421 3,471 280
Yes, si unajua baadhi ya watu wanaojifanya na kujiita maarufu na baadhi ya wanasiasa wanafikiri kwa kutumia MAKALIO badala ya vichwa!!
<br />
<br />
hana uchungu na Watanzania. Niliamini kuwa wazee wanabusara, ila kwa Lundenga ni zero. Anafurahia kuchungulia mapaja na chuchu za wajukuu zake.
 
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
9,752
Likes
40
Points
0
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
9,752 40 0
Niliisoma taarifa yake ,duuuuu hizo sababu!!!!!!!!!!
 

Forum statistics

Threads 1,215,331
Members 463,112
Posts 28,543,569