HARUSI YA YNNAH 06:12:2013. Imevunja RECORD MKOA WA ARUSHA.

HARUSI YA YNNAH 06:12:2013. Imevunja RECORD MKOA WA ARUSHA.

Hongera sister!Mungu akutangulie katika ndoa yako!AMEN!
 
Daah me inabidi niulize hiyo harusi imevunja rekodi gani..maana kiukweli design sio..hicho kitu..i.e..labda imevunja rekodi kwa kufungwa kwa dakika chache sana au kuudhuriwa na watu wengi...btw hongera bi harusi kwa kua mke wa mtu
 
Bado tuna machungu ya kunyang'anywa lool.
YNNAH hongera sana sana sana, salamu kwa shenjeji yetu
 
Last edited by a moderator:
Bado tuna machungu ya kunyang'anywa lool.
YNNAH hongera sana sana sana, salamu kwa shenjeji yetu

Hivi mnasubiri nini hadi leo? Mmenyang'anywa mmetulia tu, au ndio ule usemi wa "usimuone kobe kainamia chini ujue anatunga sheria"? Btw shemeji hajambo.
 
Last edited by a moderator:
Wapendwa, ahsanteni sana sana sana...shukrani za pekee kabisa ziende kwa JF ARUSHA WING kwa kushiriki nami kwenye harusi yangu ambapo waliwakilishwa na PakaJimmy pamoja na Arushaone. Kwa kweli nilifarijika sana kwa ujio wao. Pili JF TANGA WING, kwa kweli hapa sina la kusema...namuachia Mungu. Pamoja na hizo wing mbili pia kuna members from wing tofauti tofauti nao nawaambia ahsanteni sana kwa michango yenu. Wote kwa ujumla, mungu atawalipa mbadala...inshaallah!!
 
Last edited by a moderator:
Hivi mnasubiri nini hadi leo? Mmenyang'anywa mmetulia tu, au ndio ule usemi wa "usimuone kobe kainamia chini ujue anatunga sheria"? Btw shemeji hajambo.

Tuko kwenye mchakato...afu na wewe ndo watunanga hivyooo...huyo shemeji yetu huyo tuna machungu naye mbayaaaa.

Shemeji yako hajambo kabisa, nimwambiaje?????????
 
Mayassa wangu aka mama gaude unaona vyombo hivi....umehamaki umeniacha nateseka mahaba yamenielemea mwisho ntaoa akina zubeda ..sawa bana mungu mwenyewe anaona..bonge shkamoo
 
YNNAH tumekupa hongera ila tumesikitika kutunyima japo picha tu tungeridhika
 
Last edited by a moderator:
Tuko kwenye mchakato...afu na wewe ndo watunanga hivyooo...huyo shemeji yetu huyo tuna machungu naye mbayaaaa.

Shemeji yako hajambo kabisa, nimwambiaje?????????

Mwambie shemeji hiviii... YNNAH anasema shikamoo.
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom