Harrier T...BXL hii sio crash ni karashi!


Jamani Kasinde kwanini hau-crash na ka Suzuki Aerio kangu? namba T.....AXK? ...au ni kwasababu kazamani sana? ...Mmmh I wish one day you crash with me...:A S embarassed::shocked: Ha ha ha!
 
Last edited by a moderator:
Zinduna nilikuuliza swali zamani sana!

mpaka leo umebaki na kigugumzi sijui kwanini!!?

bado upo upo ama vipi?
Waweza lipa mahari ya Ngamia na farasi mweupe weye? hebu ulizia mahari za Wacomoro ndio uje
 
ila Kasinde na wewe kila siku hoja zako na mada zako ni za crash barabarani sometimes unanipa shida binafsi kuamini
 
Last edited by a moderator:
We nawe kweli kilaza Madela Road na Makongo Juu wapi na wapi?
Kwa huku Visiwani ni sawa na kusema Paje na Michenzani

Ustaadhat, mie nipo kiembe samaki kuelekea uwanja wa ndege, vipi naweza kukuona...twende foro, lol..
 
Kasinde bana, hakika utampata barabarani, nahisi ukiwa kwenye tukutuku, zile vibration zinakupa tabu sana bibie..lols
 
Last edited by a moderator:

Sorry Its my second car ,may be my driver was not in a good mood....
 
Ustaadhat, mie nipo kiembe samaki kuelekea uwanja wa ndege, vipi naweza kukuona...twende foro, lol..

Miye niko zangu huku Makunduchi kama wataka we njoo, lakini huku stori tu, game kwa mkeo au mchumbako
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…