Happy birthday to me, this is my diary

Happy birthday to me, this is my diary

So Sad Aseee .... Pole
Kifo cha dogo mMoja kiliuma sana alienda mwanza kufanya KAZI ya kuuza duka kwa bro hivi wa kitaa chetu hapo geita, dogo alipo fika life lili change maisha mazuri sana, badae inasemekana aliacha, akaingia mtaa mawasiliano na ndugu yaka kataa, muda sana walipoenda kumsakia mwanza wakamkosa badae akapatikana akiwa amelala kibarazani na machokoraa kakonda kaisha, ndio kumbeba dogo alipigania sana uhai lakini ndio hivo too late mungu alipanga aondoke maumivu sio ya kawaida kaka, kwanini nisimshukuru mungu vita nilivo pigana nikisimulia hapa mtalia
 
Kifo cha dogo mMoja kiliuma sana alienda mwanza kufanya KAZI ya kuuza duka kwa bro hivi wa kitaa chetu hapo geita, dogo alipo fika life lili change maisha mazuri sana, badae inasemekana aliacha, akaingia mtaa mawasiliano na ndugu yaka kataa, muda sana walipoenda kumsakia mwanza wakamkosa badae akapatikana akiwa amelala kibarazani na machokoraa kakonda kaisha, ndio kumbeba dogo alipigania sana uhai lakini ndio hivo too late mungu alipanga aondoke maumivu sio ya kawaida kaka, kwanini nisimshukuru mungu vita nilivo pigana nikisimulia hapa mtalia
Pole sana kaka. Hii ni aina ya maumivu ambayo ni vigumu kuyaeleza kwa maneno. Mungu amjalie rehema marehemu na awape nguvu ndugu zake. Ulichopigania kwa ajili ya uhai wake hakikuwa bure, ulifanya sehemu yako kama binadamu. Hakika maisha yana mambo mazito sana.
 
Bado ni mtoto hata hela ya boxer anapewa na mama kwanini asikumbuke siku ya kuzaliwa, wakati utafika hata hiyo mambo haipo labda watoto wake ndo watamkumbusha birthday zao
Basi kama ni hivyo sawa
issue ni umri
 
Asee nashukuru sana mungu Iko hivi wale madogo wenzangu nilio kua nao benet Yani majirani wa kiume tumebaki wawili tu wengine washa tangulia mbele za haki wakiwa wadogo hata 20s hawakufika
ni jambo la kumshukuru mwenyezi mungu kwa kukuchagua kua hapa ulipo leo hii sio kwa uwezo wetu

Naikalibisha furaha uliyonayo ikawabaliki wana JF wote wapate kuwa na furaha na amani asiwepo mwenye changamoto wala manunguniko moyoni mwake
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom