Happy birthday to me, mama Mchungaji wa JF

Happy birthday to me, mama Mchungaji wa JF

Happy birthday Mama Mchungaji Mungu azidi kukupa maisha marefu zaidi na baraka nyingi zizipungukiwe kwenye maisha yako. [emoji120]
 
Happy birthday 🎉 to me..

Happy birthday to me mama mchungaji wa JF...

Asante Mungu kwa kuniongezea zawadi ya mwaka mwingine...

NB: Ujana wangu umeurejesha kama Tai

Swali: Je, wewe Ujana wako umerejeshewa kama Tai...?
Heri ya siku ya kuzaliwa 🥳, tunakuombea upate kila hitaji la moyo wako 🙏🏽😇
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom