#-#-# Happy Birthday Sangara#-#-#

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,239
Points
1,500

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,239 1,500


Today is a day with a Speacial date which is supposed to make you feel
like a Speacial person…. That because it is one of those
days in which history brought you on Earth….

Today is a day of which you fight by hook and nails kuhakikisha Nobody…
and I mean Nobody dares to make you feel negative towards
any thing in life… For Originally leo ilitakiwa usahau matatizo yooooote…
Pressures zooote… Ma stress yooote – For the simple reason
kua in life once in a while your life matters more than anything…
And today Sangara ndio hio Once in a while to you….

Sangara rafiki yangu… Mwenyezi Mungu akujalie, akuuneemeshe na akubariki katika
Maisha yako uweze songa Miaka mingi Mbele huku
akiitikia Dua ya yale ambayo ni muhimu katika maisha yako….

:A S crown-1: I am Wishing you a LOVELY MEMORABLE BIRTHDAY :A S crown-1:

With a bonus of "EID MUBARAK"

P.S: Thanks for being a good friend…

Pamoja Saaana.
ADI.

 

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,418
Points
1,225

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,418 1,225
Tukisheherekea Happy Bday yako Sangara!!
Pia leo hii twakumbuka mengi kwenye ecosystem yetu!
Ni siku ambapo sangara alikuwa introduced kwenye nyanza yetu!
Siku iliyoje, siku ya furaha na majonzi kwa viumbe ziwani!

Ujio wa sangara ulileta neema kwa wavuvi papara!
Ujio wa sangara uliambata na sifa za uvuvi wa kukurukakara!
Vifijo vya ujio wa sangara vyaambatana na majonzi kwa nembe na furu!
Vifijo vya minofu ya sangara vyaendana na vilio kwa sato na balara!

Happy birthday sangara, kwakherini gogogo na ningu!
Happy birthday sangara, mtemi wa fillet kupishwa chunguni!
Happy birthday sangara, shee na kambale pekee kubakia!
Happy birthday sangara, utamu asili ziwani kuuchakachua!

Happy Birtday Sangara, Nimehamia pwani kula pweza na nguru!!!!! :)


Steve Dii (Mwangi wa Handaki)
 

Vin Diesel

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,989
Points
2,000

Vin Diesel

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2011
8,989 2,000


Today is a day with a Speacial date which is supposed to make you feel
like a Speacial person…. That because it is one of those
days in which history brought you on Earth….

Today is a day of which you fight by hook and nails kuhakikisha Nobody…
and I mean Nobody dares to make you feel negative towards
any thing in life… For Originally leo ilitakiwa usahau matatizo yooooote…
Pressures zooote… Ma stress yooote – For the simple reason
kua in life once in a while your life matters more than anything…
And today Sangara ndio hio Once in a while to you….

Sangara rafiki yangu… Mwenyezi Mungu akujalie, akuuneemeshe na akubariki katika
Maisha yako uweze songa Miaka mingi Mbele huku
akiitikia Dua ya yale ambayo ni muhimu katika maisha yako….

:A S crown-1: I am Wishing you a LOVELY MEMORABLE BIRTHDAY :A S crown-1:

With a bonus of "EID MUBARAK"

P.S: Thanks for being a good friend…

Pamoja Saaana.
ADI.

Ashadii...nashukuru sana kwa kunitakia heri ya siku yangu ya kuzaliwa.
Umekuwa rafiki yangu siku zote tangu tufahamiane na namshukuru sana Mungu kwa kutukutanisha.
Eid hii iwe njema sana kwako na familia yako.
S.
 

Vin Diesel

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,989
Points
2,000

Vin Diesel

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2011
8,989 2,000
Tukisheherekea Happy Bday yako Sangara!!
Pia leo hii twakumbuka mengi kwenye ecosystem yetu!
Ni siku ambapo sangara alikuwa introduced kwenye nyanza yetu!
Siku iliyoje, siku ya furaha na majonzi kwa viumbe ziwani!

Ujio wa sangara ulileta neema kwa wavuvi papara!
Ujio wa sangara uliambata na sifa za uvuvi wa kukurukakara!
Vifijo vya ujio wa sangara vyaambatana na majonzi kwa nembe na furu!
Vifijo vya minofu ya sangara vyaendana na vilio kwa sato na balara!

Happy birthday sangara, kwakherini gogogo na ningu!
Happy birthday sangara, mtemi wa fillet kupishwa chunguni!
Happy birthday sangara, shee na kambale pekee kubakia!
Happy birthday sangara, utamu asili ziwani kuuchakachua!

Happy Birtday Sangara, Nimehamia pwani kula pweza na nguru!!!!! :)


Steve Dii (Mwangi wa Handaki)
Maalim Steve...ubarikiwe sana...Eid njema kwako.
 

Forum statistics

Threads 1,353,887
Members 518,423
Posts 33,083,677
Top