Happy Birthday Sakayo

Sakayo

Sakayo

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2015
Messages
43,665
Points
2,000
Sakayo

Sakayo

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2015
43,665 2,000
Mdogo wangu we! Dah safari hatua, hata hivyo nimesema tukijaaliwa lakini nahisi itanichukua muda mrefu hadi kuja kurudi. Ningekuelewesha vizuri ila Kassim Majaliwa hupatikani.
Kaka yangu mimi!.
Kumbe ni suala la muda jamani! Usijali kaka, mimi mvumilivu sana!

Nitakusubiria tuu jamani!
 

Forum statistics

Threads 1,303,521
Members 500,948
Posts 31,484,419
Top