Hapa roho mkononi!!!


Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,329
Likes
4,818
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,329 4,818 280

Sijui hapa atajiokoa vipi!

 
MaxShimba

MaxShimba

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2008
Messages
35,816
Likes
139
Points
160
MaxShimba

MaxShimba

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2008
35,816 139 160
attachment.php?attachmentid=17566&d=1290703073


I just can't emagine!!!
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,329
Likes
4,818
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,329 4,818 280
Halafu anaonekana ni askari wa wanyamapori maana ana radio call mkononi.
 
B

Babuyao

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2009
Messages
1,734
Likes
32
Points
145
B

Babuyao

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2009
1,734 32 145
huyu jamaa atakuwa alimalizwa kabisa na hili li-mnyama maana limembananisha ile mbaya!
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,401
Likes
14,637
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,401 14,637 280
Haaa jamani watu wengine, haya picha ya Malaria Sugu mmeipata wapi? ndoo kisa cha kujiita MS baada ya kupona pona kwenye huu mkasa!!!
 
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2010
Messages
2,590
Likes
14
Points
0
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2010
2,590 14 0
nasikia huyo akikukimbiza unakimbia zig zag maana anapata shida kujigeuza.
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,347
Likes
1,300
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,347 1,300 280
aaah! anaikimbia mboga?
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,463
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,463 280
hahah lol
ingekuwa mi ningesisima tu au ntalala chini..
hamna haja ya kukimbia ...
 
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
9,874
Likes
1,712
Points
280
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
9,874 1,712 280
Jamani ;mbona hii iko janvini kitambo?
 
StaffordKibona

StaffordKibona

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2008
Messages
671
Likes
8
Points
0
StaffordKibona

StaffordKibona

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2008
671 8 0
Akimbilie kwenye matuta kama yapo jirani atamuweza
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
Mh!nafikiri hii itakuwa mbuga ya wanyama ya katavi iliyopo mkoani Rukwa!mh kuna kiboko wakubwa uko!
 
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
27,183
Likes
29,835
Points
280
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2008
27,183 29,835 280
Hana hatari yoyote, kiboko hawezi kupinda kona hivyo anachofanya ni kutoka mbio kunyoosha kwa kasi na kupinda kona kwa ghafla mchezo umeisha, kutokana na uzito, atakimbia mbali sana ndipo apunguze mwendo, na macho yake hayaoni mbali.
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,329
Likes
4,818
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,329 4,818 280
Mh!nafikiri hii itakuwa mbuga ya wanyama ya katavi iliyopo mkoani Rukwa!mh kuna kiboko wakubwa uko!
..................ahahahahaaaaah kweli kabisa mkuu huku ndio nyumbani kwao.
 
B'REAL

B'REAL

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2010
Messages
3,203
Likes
278
Points
180
B'REAL

B'REAL

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2010
3,203 278 180
huyuu alikuwa aramiaaaa...sasaa kaingiaaa pande sio za kiboko.leoo atajutaaaa
 
Parapanda

Parapanda

Member
Joined
May 30, 2010
Messages
39
Likes
0
Points
0
Parapanda

Parapanda

Member
Joined May 30, 2010
39 0 0
Tena ni pale mtoni Sitalike. Aah nakumbuka zamani palikuwa na samaki wengi wakiuzwa barabarani tukienda Sumbawanga na mabasi ya Railway na Said Ally. Siku hizi hakuna samaki pale, hata viboko wamepungua, kisingizio MABADILIKO YA TABIA NCHI.
 
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2007
Messages
11,363
Likes
3,085
Points
280
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2007
11,363 3,085 280
Duh, huyo kiboko ni kama tani tatu hivi, jamaa ana haki ya kukimbia!
 

Forum statistics

Threads 1,235,503
Members 474,615
Posts 29,224,890