Halle Berry at 45...kitu mwake!!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Halle Berry at 45...kitu mwake!!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Ab-Titchaz, Aug 16, 2011.

  1. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #1
    Aug 16, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  2. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #2
    Aug 16, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
  3. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #3
    Aug 16, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,002
    Likes Received: 3,592
    Trophy Points: 280
    Nimeupenda huo mtindi Ahhh..................... nimefunga Ramadhani asije kunifungulia saumu yangu....................
     
  4. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #4
    Aug 16, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,620
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Ila huyu hanivutii kwani hana MASABURI MAKUBWA...
     
  5. C

    Chupaku JF-Expert Member

    #5
    Aug 16, 2011
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 956
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 45
    Ni mazoezi na kula vizuri. Pia kwa msaada wa cream na mafuta ghali sana. Bila kusahau surgery za madola mengi ambazo mwanamke wa kawaida hawezi kuzipata na huishia kutumia mafuta ya nazi au yaliyopigwa marufuku ya kichinachina. Hakuna mwanamke wa umri huo ataonekana na ngozi ya aina hiyo bila msaada wa hayo yaliyotajwa hapo juu.
     
  6. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #6
    Aug 16, 2011
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    .........ana muonekano mzuri, kasoro ni tumbo tu hapo kwa juu mbavu zimejichora mno.
     
  7. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #7
    Aug 16, 2011
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 4,227
    Likes Received: 685
    Trophy Points: 280
    mzee mbona wako wengi hawa huku kwetu tena wanatumia mafuta ya nazi!
     
  8. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #8
    Aug 16, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,291
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    Dah utasema mwanaume!!
     
  9. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #9
    Aug 16, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    hahaha mkuu inaelekea mwanamke mzuri kwako ni yule aliyejaza nyuma! tehetehe shepu za kibantu ndio mpango mzima!
     
  10. kuberwa

    kuberwa JF-Expert Member

    #10
    Aug 16, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    wanajamii bwana! hamkosi la kusifia, sasa hapo cha kuvutia kipi? ni kama wanawake wa kizaramo mitaa ya buguruni huko hamna lolote!
     
  11. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #11
    Aug 16, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  12. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #12
    Aug 16, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    [​IMG]


    [​IMG]
     
  13. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #13
    Aug 16, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,043
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 180
    Maisha yanachosha watu huku kwetu.
     
  14. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #14
    Aug 16, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Yaani mazee mitaa ya kwako wanaume wanafanana namna hii???...Basi itabidi watu tuhamie maeneo...:roll:
     
  15. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #15
    Aug 16, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Jua la Afrika sio mchezo...afu ongeza vumbi na ukosefu wa lishe bora...au kama ilivyo Somali, njaa!
     
  16. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #16
    Aug 16, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 20,629
    Likes Received: 3,118
    Trophy Points: 280
    Mwingine huyu......Madonna at 53.....na sharobaro wa 24!!!

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  17. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #17
    Aug 16, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,398
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    It takes alot of make ups, surgeries, and work outs to look that way above 40's...! Hapo inataka madola kibao...
     
  18. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #18
    Aug 16, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,045
    Likes Received: 2,223
    Trophy Points: 280
    safi sana..
     
  19. Straddler

    Straddler JF-Expert Member

    #19
    Aug 16, 2011
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 718
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    .....na nyonyo za plastic.
     
  20. Straddler

    Straddler JF-Expert Member

    #20
    Aug 16, 2011
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 718
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    .....na matiti ya plastic.
     
Loading...