Hali ya usalama si nzuri Arusha | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hali ya usalama si nzuri Arusha

Discussion in 'Jamii Intelligence' started by BLUE BALAA, May 22, 2011.

  1. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #1
    May 22, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 900
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hali ya usalama wa Arusha inatisha sana sasa hivi, ujambazi, utapeli na uwizi vimerudi upya. Kuna kila style ya uwizi na kusikitisha ukienda polisi msaada si mkubwa kihivyo.

    1. Kuna vijana Arusha wamekuja na style ya utapeli wa dawa za kupreserve mazao na case kama hizo pale central police ni nyingi sana

    2. Uwizi wa kuvunja nyumba umerudi, mimi naishi moshono na nina several places ambazo zimevunjwa ka kuibiwa katika siku mbili hizi

    3. Ujambazi pia umerudi, siku ya alhamisi Moshono Super marketi illingiliwa na majambazi around saa mbili na kuwa harrass wateja na kuiba pesa zote huku wakimpiga muuzaji (lady) na kitako cha bunduki. Na pia walivamia maduka maeneo ya kwa Ibrahim mapembe

    4. Pia jana kuna bureau imevamiwa asubuhi na kuuwawa mlinzi

    5. Risasi zinalia kila siku kuanzia saa 2 utadhani tuko Afghanistan.

    Where are we heading??? Naambiwa kuna majambazi wengi sana wameachiwa toka gerezani ila sina data za kutosha.
     
  2. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2016
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,933
    Likes Received: 503
    Trophy Points: 280
    hiyo Ilikuwa 2011
     
  3. Lizarazu

    Lizarazu JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2016
    Joined: Aug 23, 2015
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2,509
    Trophy Points: 280
    Aseee...!!

    Sasa si uhamie tu chato huku!! unasubiri nini huko sasa?

    huku chato haturuhusu hata vijana wanne kutembea pamoja...kwa sababu hizo ni dalili za maandamano.

    Ukivaa t-shirt yoyote yenye rangi nyeupe na nyekundu... tayari tunakuweka hatiani kwa kosa la uchochezi.

    Sasa wewe unafikiri kwa utaratibu huu kuna jambazi yoyote au kibaka ataweka makazi huku!?

    Ebu njoo bhana...chato is a safest place!!
     
  4. M

    MIGUGO JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2016
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 644
    Likes Received: 373
    Trophy Points: 80
    Wanavamiaga hadi hostel za chuo.Chuga bana
     
  5. comrade igwe

    comrade igwe JF-Expert Member

    #5
    Sep 2, 2016
    Joined: Jan 12, 2015
    Messages: 4,975
    Likes Received: 2,427
    Trophy Points: 280
    X
    Subiri SFU watakuja kuweka mambo sawa maana hao ni wataalamu wa kupambana na uhalifu na wahalifu
     
  6. Jizi

    Jizi JF-Expert Member

    #6
    Sep 2, 2016
    Joined: Dec 28, 2015
    Messages: 261
    Likes Received: 238
    Trophy Points: 60
    Kwa 2011 siwezi kushangaa,nimeisoma post na kuidhihaki baada ya kujua ni ya humo mwaka,ila kwa kipindi cha 2014 hadi sasa Polisi Arusha wanafanya kazi inayoonekana sana yamebakia matukio madogo sana ambayo sio tishio kama awali
     
  7. aretasludovick

    aretasludovick JF-Expert Member

    #7
    Sep 2, 2016
    Joined: Aug 8, 2015
    Messages: 2,090
    Likes Received: 812
    Trophy Points: 280
    Hata mimi mkuu.
    Mwaka 2010-2011 nilikuwa arusha na karibu kila siku unasikia risasi zikilia.
    Hata mimi nilikoswakoswa kwenye hoteli waliyomuua kijana mmoja hapo
     
  8. YEHODAYA

    YEHODAYA JF-Expert Member

    #8
    Sep 2, 2016
    Joined: Aug 9, 2015
    Messages: 7,438
    Likes Received: 6,544
    Trophy Points: 280
    Yaani toka CHADEMA washike Arusha ujambazi na wizi umeongezeka mno
     
  9. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #9
    Sep 2, 2016
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,584
    Likes Received: 783
    Trophy Points: 280
    Chalii ya Ara, eti 'uwizi'...
     
  10. aretasludovick

    aretasludovick JF-Expert Member

    #10
    Sep 2, 2016
    Joined: Aug 8, 2015
    Messages: 2,090
    Likes Received: 812
    Trophy Points: 280
    Wanawake wengine bwana kwani sasaivi ccm ndio inatawala arusha? Mbona tangu mwaka 2012 ujambazi umeisha
     
  11. Ilankunda1234

    Ilankunda1234 JF-Expert Member

    #11
    Sep 2, 2016
    Joined: Dec 28, 2015
    Messages: 2,060
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Ndio maandamano yanaanza taratibu hivyoo police wataisoma namba
     
  12. Ilankunda1234

    Ilankunda1234 JF-Expert Member

    #12
    Sep 2, 2016
    Joined: Dec 28, 2015
    Messages: 2,060
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Mmezidu kuwatusi na kuwakashfu polisi na vyombo vingine vya dola



    Hope makamanda wapo huko hali itakaa shwari punde
     
  13. kson m

    kson m JF-Expert Member

    #13
    Sep 2, 2016
    Joined: Jan 24, 2014
    Messages: 4,582
    Likes Received: 1,195
    Trophy Points: 280
    Kideri cha ubongo ni hatari sana.
     
Loading...