Hali ya umeme ikoje huko kwako uliko..???

Hali ya umeme ikoje huko kwako uliko..???

Habari ndugu mteja, asante kwa kuwasiliana nasi na pole kwa changamoto hiyo, tafadhali tupatie taarifa zifuatazo kwa msaada zaidi,
Jina
Wilaya
Eneo
Namba ya simu
Kitu maarufu karibu na wewe
Namba ya nyumba
TANESCO Huduma Kwa Wateja
SIMU: 180
WhatApp: 0758346869.^MY
Nitoe taarifa alafu nite...
 
Nitoe taarifa alafu nite...
Habari Ndugu mteja, Lengo la kuomba utupatie taarifa zaidi kuhusu changamoto hiyo ni ili tuweze kuifanyia ufuatiliaji na kuwafikishia wataalamu wetu kwa hatua zaidi. ^PK
 
Habari Ndugu mteja, Lengo la kuomba utupatie taarifa zaidi kuhusu changamoto hiyo ni ili tuweze kuifanyia ufuatiliaji na kuwafikishia wataalamu wetu kwa hatua zaidi. ^PK
LEO TENA KIJIJINI KWETU NGERNGER MOROGORO.UMEME UMEENDELEA KUWA JANGA MPAKA SASA HAKUNA UMEME
 
LEO TENA KIJIJINI KWETU NGERNGER MOROGORO.UMEME UMEENDELEA KUWA JANGA MPAKA SASA HAKUNA UMEME
Habari General Nguli asante kwa kuwasiliana nasi na pole kwa changamoto hiyo, tafadhali tupatie taarifa zifuatazo kwa msaada zaidi,
Wilaya
Kata
Mtaa
Namba ya simu
Kitu maarufu karibu na wewe
Namba ya nyumba.^FL
 
Habari General Nguli asante kwa kuwasiliana nasi na pole kwa changamoto hiyo, tafadhali tupatie taarifa zifuatazo kwa msaada zaidi,
Wilaya
Kata
Mtaa
Namba ya simu
Kitu maarufu karibu na wewe
Namba ya nyumba.^FL
Elewa umeme hakuna
Mkoa Morogoro
Morogoro vijijini.
Kijiji Ngernger

Tumekuwa na kadhia ya Umeme miaka yote kwa maana haijawahi tokea umeme usikatike kila siku
 
Elewa umeme hakuna
Mkoa Morogoro
Morogoro vijijini.
Kijiji Ngernger

Tumekuwa na kadhia ya Umeme miaka yote kwa maana haijawahi tokea umeme usikatike kila siku
Habari, Ndugu Mteja, na asante kwa taarifa zako.

Tafadhali fahamu kuwa lengo la kuomba taarifa kamili si kwa ajili ya kuwawezesha wataalamu wetu kutambua eneo lenye changamoto pekee, bali pia kurahisisha mawasiliano na ufuatiliaji wa suala hilo. Hii ni sehemu ya ushirikiano kati yetu na wateja katika kuhakikisha changamoto zinapatiwa ufumbuzi kwa wakati.

Ikiwa utapata changamoto kushirikisha taarifa hizo hapa, unaweza kuzituma kupitia Inbox, barua pepe customer.service@tanesco.co.tz, au kupiga simu kupitia namba yetu ya huduma kwa wateja 180, bila malipo.

Tunashukuru kwa ushirikiano na uelewa wako.

Asante! ^FL
 
Nipo mkoa wa kilimanjaro wilaya ya sama umeme hakuna umekatika tokea saa tatu
 
Huku kwetu NGERNGER MOROGORO BADO TUNA TESEKA SANA NA TATIZO LA UMEME BILA TAARIFA WALA MAELEZO YOYOTE.

BADO TUNAISHI GIZANI KAMA ZAMA ZA MAWE.
MAREKEBISHO NI JIBU FUPI TANESCO NDILO WANALO JIBU.

HAWANA MUDA WALA SAA MAALUMU NA BILA KUJALI WAO WANA SITISHA HUDUMA VILE WAONAVYO.
Magu alisema " mtanikumbuka" tena kwa mazuri.
 
Habari ndugu mteja, asante kwa kuwasiliana nasi na pole kwa changamoto hiyo, tafadhali tupatie taarifa zifuatazo kwa msaada zaidi,
Jina
Wilaya
Eneo
Namba ya simu
Kitu maarufu karibu na wewe
Namba ya nyumba
TANESCO Huduma Kwa Wateja
SIMU: 180
WhatApp: 0758346869.^MY
Nyie Jamaa vp? Hiyo huduma ya raia wote huko Ngerengere mshughulikie tatizo hilo huko kwa wote.
Majina yake, na no za simu za nini tena.
 
Nipo mkoa wa kilimanjaro wilaya ya sama umeme hakuna umekatika tokea saa tatu
Habari AI BRAINFULL , asante kwa kuwasiliana nasi na pole kwa changamoto hiyo.

Tafadhali tufahamishe Kata, Mtaa/Kijiji na namba yako ya simu kupitia ujumbe binafsi (inbox) kwa msaada zaidi.^FL
 
Nyie Jamaa vp? Hiyo huduma ya raia wote huko Ngerengere mshughulikie tatizo hilo huko kwa wote.
Majina yake, na no za simu za nini tena.
Habari babukijana, asante kwa kuwasiliana nasi.

Tafadhali fahamu kuwa lengo la kuomba taarifa kamili si kwa ajili ya kuwawezesha wataalamu wetu kutambua eneo lenye changamoto pekee, bali pia kurahisisha mawasiliano na ufuatiliaji wa suala hilo. Hii ni sehemu ya ushirikiano kati yetu na wateja katika kuhakikisha changamoto zinapatiwa ufumbuzi kwa wakati.

Asante.^FL
 
BADO TUNAENDELEA NA KUTESEKA NA UMEME HAPA KIJIJINI KWETU NGERNGER MKOA WA MOROGORO.

SASA LEO ZOEZI WALILONALO NI KUKATA NA KUTUDISHA PUNDE KWA PUNDE BILA TAARIFA WA KUJALI HALI ZA WATU
 
BADO TUNAENDELEA NA KUTESEKA NA UMEME HAPA KIJIJINI KWETU NGERNGER MKOA WA MOROGORO.

SASA LEO ZOEZI WALILONALO NI KUKATA NA KUTUDISHA PUNDE KWA PUNDE BILA TAARIFA WA KUJALI HALI ZA WATU
Habari, Ndugu Mteja.

Pole sana kwa changamoto unayokutana nayo.

Katika ujumbe wetu wa awali, tulikuomba taarifa muhimu zitakazotuwezesha kufuatilia suala lako kwa ufanisi zaidi. Tunaomba utupatie taarifa hizo ili wataalamu wetu waweze kufanya ufuatiliaji na kukupatia msaada stahiki.

Asante! ^CM
 
Back
Top Bottom