Halahala usimle kuku na mayai yake!

Halahala usimle kuku na mayai yake!

mwandishi umetumia lugha gumu sana,hebu nidadavulie kidogo............

ummu kulthum..........hakikisha huli kuku na vifaranga wake........................kuna ugumu gani hapo?
 
Last edited by a moderator:
Vipi kula kula kuku na kifaranga?

Mentor Afadhali umeuliza swali la msingi................vifaranga ni mayai hayo yaliyokomaa...............kula vifaranga lakini kuku mwache atutagie mengine...........
 
Last edited by a moderator:
Kula Kuku na Mayai yake hayo ndio mambo ya Digitali Ruta!

Ndallo dijitali hiyo afadhali kuachana nayo tubakie na analojia...................maana huko tunajimaliza wenyewe..........
 
Last edited by a moderator:
Mh!mkuu kifaranga siyo mtamu!

TUKUTUKU Weye naona umekwisha kumtafuna kuku na vifaranga wake..........lol.........nasema wacha kuanzia leo..........................vifaranga nenda nao taratibu ni watamu mno kuliko hata kuku.....................wafanzie maandalazi na utaona......................kama hujaweka viungio unafikiri itakuwaje..........
 
Last edited by a moderator:
tunaanza kwa kula kuku ili kifaranga kisibaki na upweke nacho unatafuna!

Kailanga Acha kutafuta laana ya Mwenyezi Mungu................................itakurudi siku moja..ukikosea ukamtafuna kuku basi mayai na vifaranga vyake waachie wengine......
 
Last edited by a moderator:
ha hahaaa, kuku na mayai ya kienyeji na chagua yai mkuu.... ila huyo kuku akae mbali

Elia yai ni tamu.......loh ukweli lazima niutapike bila ya kujivunga.........
 
Last edited by a moderator:
Acha kujivunia aibu yako
Acha kula kuku na watoto
Acha kuku, kula mayai tu
Acha ubabaishaji wako
Acha, nasema wacha kabisa!
Halahala usimle kuku na mayai yake!

Visingizio vyako nimevikataa kabisa
Katu siafiki huo utetezi wako
Kamwe sitabariki uzandiki huo
Eti yote ni halali yako pia!
Nani kakudanganya hivyo?
Halahala usimle kuku na mayai yake!

Ukitaka maisha marefu, usimle kuku
Ukitaka amani, usimuibe kuku wa watu!
Ukitaka heshima, tafuna yai lake tu!
Ukitaka jina, mwache akutagie mengine
Ukitaka suluhu, mnusuru kuku akutagie
Halahala usimle kuku na mayai yake!

Wanaokula kuku na mayai yake wamelaaniwa
Wasiomwonea huruma kuku ni walafi hao tu
Wasiomjali kuku wamejikosesha mayai yake
Wasiomlinda kuku kututoka kabla ya siku zao!
Wanaoabudu matumbo yao humeza kila kitu!
Halahala usimle kuku na mayai yake!

Waliomtafuna kuku na mayai yake ni wafu!
Kama bado wako hai basi wanasuasua tu!
Kama wako barabarani basi wanachechemea tu!
Kama hawachechemei basi wanameza tunguri tu!
Kama hawamezi ndunga basi ni teja wa mengineyo!
Halahala usimle kuku na mayai yake!

RUTA kila kimoja kina ladha yake tofauti, kuku mtamu jamani, umkaange, uunge mchuzi, wa kuoka, wa kuchoma.... alimradi kila mapishi anafaa, yai hali kadhalika, lina utamu wake, ukikosa jutia lakini ukifanikiwa kulipata yai na kuku kula vyote tu kwani tatizo ni nini? mama ana ladha yake na mjuzi wa mambo mengi lakini na mwana nae damu changa afaa pia kwa kuliwa... kibaya ni kuwaweka "sahani" moja!!!!!!!!!!:cheer2:
 
Kuku uliwa na mayaie, hiyo haina haramuie,
Kuku na yai ni ile ile, hakuna tofautile,
Kula ni kula mayaie, yote kula ni sawie,
Nyama ya kuku ni tamu, kula ukipata nafasi.

Mayaie ni maarufu,uliwa kwa stahilia,
Uliwa kwa mchemsho, uliwa naviazi mbatata,
Wengine upenda jicho, chips pia yai uitwa,
Wengine uagiza spanishio, wachina ula na bwabwa.

Mayai ya kuku safi, wengi uweka na keki,
Shababi ula omleti, mayaie ni egi chopi,
Mayai ya kuvuruga, ya faa sana kwa ugali,
Mayai ni mazuri, kula na kuku si dhambi.

Kula kuku na mayai, kwa stahili ni sawia,
Kuku upakwa mayai, huyu ni wa kukaanga,
Kuku wa kuchoma na yai, udenda utoka kabla,
Kuku uliwa na yai, kwa staili ni sawia.

Grili ya kuku na yai, na atasaza ugali,
Rosti ya kuku na yai, haya mayai ya tumboni,
Nani atasaza wali, kwa rosti kuku na yai,
Kuku uliwa na yai, kwa staili ni sawia.

Kuku uliwa na yai, kwa staili ni sawia,
Ruta kula kuku na yai, kwa staili ni sawia
Kuku uzaa yai, yai ni kuku pia,
Kuku uliwa na yai, kwa staili ni sawia.
 
RUTA kila kimoja kina ladha yake tofauti, kuku mtamu jamani, umkaange, uunge mchuzi, wa kuoka, wa kuchoma.... alimradi kila mapishi anafaa, yai hali kadhalika, lina utamu wake, ukikosa jutia lakini ukifanikiwa kulipata yai na kuku kula vyote tu kwani tatizo ni nini? mama ana ladha yake na mjuzi wa mambo mengi lakini na mwana nae damu changa afaa pia kwa kuliwa... kibaya ni kuwaweka "sahani" moja!!!!!!!!!!:cheer2:
Last edited by muhanga; Today at 13:21. Reason: typing error
​

muhanga ukimla kuku waachie wengineo nao wale mayai yake.................usiwe mlafi.......................kuhusu sahani moja ni kilekile tu kama umeonja huruhusiwi kuendekeza tamaa yako......ridhika na mojawapo
 
Last edited by a moderator:
Imani yangu hairuhusu kula kuku na mayai yake.

Sir R vurugu nyingi utakwepa..................tamaa mara nyingi ni hasara tupu
 
Last edited by a moderator:
Kuku uliwa na mayaie, hiyo haina haramuie,
Kuku na yai ni ile ile, hakuna tofautile,
Kula ni kula mayaie, yote kula ni sawie,
Nyama ya kuku ni tamu, kula ukipata nafasi.

Mayaie ni maarufu,uliwa kwa stahilia,
Uliwa kwa mchemsho, uliwa naviazi mbatata,
Wengine upenda jicho, chips pia yai uitwa,
Wengine uagiza spanishio, wachina ula na bwabwa.

Mayai ya kuku safi, wengi uweka na keki,
Shababi ula omleti, mayaie ni egi chopi,
Mayai ya kuvuruga, ya faa sana kwa ugali,
Mayai ni mazuri, kula na kuku si dhambi.

Kula kuku na mayai, kwa stahili ni sawia,
Kuku upakwa mayai, huyu ni wa kukaanga,
Kuku wa kuchoma na yai, udenda utoka kabla,
Kuku uliwa na yai, kwa staili ni sawia.

Grili ya kuku na yai, na atasaza ugali,
Rosti ya kuku na yai, haya mayai ya tumboni,
Nani atasaza wali, kwa rosti kuku na yai,
Kuku uliwa na yai, kwa staili ni sawia.

Kuku uliwa na yai, kwa staili ni sawia,
Ruta kula kuku na yai, kwa staili ni sawia
Kuku uzaa yai, yai ni kuku pia,
Kuku uliwa na yai, kwa staili ni sawia.

Arafat subiria kuchechemea tu au hata kwenda kwa kusuasua tu
 
Last edited by a moderator:
muhanga ukimla kuku waachie wengineo nao wale mayai yake.................usiwe mlafi.......................kuhusu sahani moja ni kilekile tu kama umeonja huruhusiwi kuendekeza tamaa yako......ridhika na mojawapo

tatizo kila kimoja kila ladha yake, ukila kuku hamu ya mayai iko palepale wala si suala la ulafi, tatizo roho kutamani ladha tofauti tofauti....
kuku ana ladha yake, mayai hali kadhalika, haya mambo ni magumu Ruta labda upate msaada wa Mungu kuyakabili!:becky:
 
Hivi, kwani huwezi kumla samaki na mayai yake? Naambiwa mayai ya samaki matamu sana.

MESTOD Chagua moja tu........................mayai au mamalao
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom