Halafu mnalalamika "Dar foleni"? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Halafu mnalalamika "Dar foleni"?

Discussion in 'Jamii Photos' started by zomba, Jun 21, 2012.

  1. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #1
    Jun 21, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    The longest traffic jam in the world recorded in China. Its length is 260 kilometers.[​IMG]
     
  2. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,814
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Ok, then?
     
  3. k

    kitenuly JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 336
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Shida ya watanzania tunapenda sana kulinganisha, badala ya kufikiria suluhisho, wakishalinganisha ndo ufumbuzi unakuwa umepatikana, mfano hai bungeni eti hata marekani inakopa, basi na tanzania nayo ikope huu ni udhaifu mbaya
     
  4. Bilionea Asigwa

    Bilionea Asigwa JF-Expert Member

    #4
    Jun 21, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 12,545
    Likes Received: 9,258
    Trophy Points: 280
    duh...hiii noma ni kama umbali wa ubungo moro???
     
  5. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #5
    Jun 22, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,846
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    260km duuh, hata hiyo safari ntaisamehe ikiwezekana. I won't surprise china to have such a long traffic it reflects its population of 1.3bn and I believe majority have their own mode of commuting.
     
  6. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #6
    Jun 22, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,987
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160


    Heko Mkuu!!
     
  7. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #7
    Jun 22, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,468
    Likes Received: 792
    Trophy Points: 280
    kibaraka..... the time is now, you can run, but cant hide

    jilingnishe kwa vyote basi na sio foleni pekee, mambaff

    mfa maji haishi kutapatapa
     
  8. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #8
    Jun 22, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,665
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Okay....kumbe sisi tuna nafuu...vuta blanketi tulale kuna baridi aisee...
     
  9. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #9
    Jun 22, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Hata rahisi kikwete amewahi kutamba hivyo.
     
  10. Straddler

    Straddler JF-Expert Member

    #10
    Jun 22, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 718
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Foleni ambayo iko "organized".. ok, hata ikiwa maili 1000.

    Dar hakuna magari ya kuweka foleni. Ni ushamba na utovu wa nidhamu wa madereva. Utakuta huyu amechomeka huku, mwengine anajaribu kuvuka foleni , anaishia ku-block watu wote... Askari wa barabarani yupo pembeni na usongo wa mawazo..hajaacha kitu juu ya meza nyumbani kwake.
     
  11. wiseboy

    wiseboy JF-Expert Member

    #11
    Jun 22, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,304
    Likes Received: 1,087
    Trophy Points: 280
    "we dont develop bcoz we are thinking and concetrating too much about what we dont want, than what we want." (wiseboy).
     
  12. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #12
    Jun 22, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo Highway Bwana! speed ni constant, 220KPH.
     
  13. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #13
    Jun 22, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,837
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 0
    Foleni ya dar inasababishwa serikali dhaifu ya ccm
     
  14. D

    DOOKY JF-Expert Member

    #14
    Jun 22, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Dah high way hii,hata hivyo kwao ni jambo la kawaida.
     
  15. Sibonike

    Sibonike JF-Expert Member

    #15
    Jun 22, 2012
    Joined: Dec 23, 2010
    Messages: 8,562
    Likes Received: 2,821
    Trophy Points: 280
    Hayo magari ya Bongo ya kusababisha foleni kwa barabara kama hizo yako wapi. Bongo issue ni miundombinu!
     
  16. B

    Bob G JF Bronze Member

    #16
    Jun 22, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,352
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Tujifananishe kila kitu na China hapo nitaelewa, kama sivo basi kujifananisha huku ni upuuzi kama inavyotakiwa tuipuuze ccm
     
  17. The Pen

    The Pen JF-Expert Member

    #17
    Jun 24, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 764
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    At least they keep their distance.
     
  18. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #18
    Jun 24, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 29,455
    Likes Received: 9,837
    Trophy Points: 280
    Kila kitu kibaya hutoka au huanzia China
     
  19. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #19
    Jun 24, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 22,203
    Likes Received: 9,231
    Trophy Points: 280
    flyover.jpg natamani za kwetu ziwe hivi
     
  20. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #20
    Jun 24, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,915
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
Loading...