Hakunaga.....

sakapal

JF-Expert Member
Apr 11, 2011
1,804
1,423
Hakunaga bosi asiyekuwa na wafanyakazi wa kuwatuma

je we unafahamu hakunaga nini?
 

SMU

JF-Expert Member
Feb 14, 2008
9,611
7,782
Sijui tunaelekea wapi na kiswahili chetu! Hakunaga!? Halafu media zetu 'zinatuaminisha' ni wimbo mzuri!
 

Mizizi

JF-Expert Member
Mar 8, 2008
1,271
390
Waharibifu wa lugha nyie.

Sio kuharibu lugha, kisanii vitu kama hivyo vinaruhusiwa jamani, kutafuta vina, vionjo na mizani kutimia kwenye mistari ya mashairi! Hakuna ubaya! Waliosoma kiswahili kwa undani wanajua hilo!
 

sakapal

JF-Expert Member
Apr 11, 2011
1,804
1,423
hakunaga peni isiyokuwa na wino

hakunaga ndoo yenye pembe tatu

hakunaga penati isiyokuwa na golikipa

hakunaga mto wa maji chumvi......

hakunaga hakunaga
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

0 Reactions
Reply
Top Bottom