The Legacy
JF-Expert Member
- Jun 1, 2022
- 8,513
- 16,786
Hivi wale wajeda hawajakula mzigo kweli wale,Unaonekana ni mrembo wewe binti.
Hivi wale wajeda hawajakula mzigo kweli wale,Unaonekana ni mrembo wewe binti.
Tokea lini mzigo ukaliwa?Hivi wale wajeda hawajakula mzigo kweli wale,Unaonekana ni mrembo wewe binti.
Mzigo yaan mzigo wako maaan maaskari ntawaonea tu ila na wao wana mioyo aisee.Tokea lini mzigo ukaliwa?
Kama unamaanisha mzigo wa chakula mimi sikwenda nao jkt
Asipigwe wamwogopee nini…na alivyo na kelele sasa🙄Wamepiga kwenye ugoko nini
Waungwana ni 10% tuuIla wapo waungwana nimewashuhudia wengi tu, kama ilivyo kwa binaadamu yoyote kuna waungwana na washenzi
dah 😀 😀 😀 😀 😀 😀 😀 😀 😀 😀 😀 😀Asipigwe wamwogopee nini…na alivyo na kelele sasa🙄
Na ndo maana umeblockiwa midnight kule dear x🤒dah 😀 😀 😀 😀 😀 😀 😀 😀 😀 😀 😀 😀
Nimekuelewa na ndio maana nakwambia sikuenda na mzigo wowote jeshini zaidi ya trankaMzigo yaan mzigo wako maaan maaskari ntawaonea tu ila na wao wana mioyo aisee.
Huwa wanapiga ugoko na nyayo za miguuAsipigwe wamwogopee nini…na alivyo na kelele sasa🙄
😎 😎Na ndo maana umeblockiwa midnight kule dear x🤒

dah nitalia mimi jamani🤣🤣🤣🤣🤣😩😎 😎dah nitalia mimi jamani
Tatizo watu wanashindwa kujua kua ile ni kazi.Nature ya kazi ya polisi imewekewa misingi isiyo na urafiki kuna baadhi ya makosa ukifanya hata huyo rafiki yako polisi anakua hana uwezo wa kukusaidia hata akitaka kukusaidia wala hataweza, ndo pale unaona anakukwepa , kwahiyo usijenge urafiki na polisi ukiamini atakusaidia hilo halipo
Maji lazima uite mmaHuwa wanapiga ugoko na nyayo za miguu
Sawa Bibie,Keep it for me mama.Nimekuelewa na ndio maana nakwambia sikuenda na mzigo wowote jeshini zaidi ya tranka
Na urafiki kwenye kazi haufai ni sawa na kuleta mapenzi kwenye ofisi.Tatizo watu wanashindwa kujua kua ile ni kazi.
Usitegemee sana akusaidie, kuna mambo hata yeye atakukwepa ili asalimike.
Kumbe?!Tatizo watu wanashindwa kujua kua ile ni kazi.
Usitegemee sana akusaidie, kuna mambo hata yeye atakukwepa ili asalimike.
nusinicheke ntalia mimi🤣🤣🤣🤣🤣😩
Ukweli ndiyo huo.Naisi mtoa madam utakuwa umeonewa Pole sana.Ata Mimi siwezi na wala siombei wanangu waje afanye hiyo kazi,licha ya kuwa Kuna wachache wenye hofu ya mungu.