Hakuna urafiki kati ya Askari Polisi na raia. HAKUNA!

Hakuna urafiki kati ya Askari Polisi na raia. HAKUNA!

Mtoto wangu yoyote yule akija kuwa askari polisi amejifukuzisha mwenyewe kwenye familia.
Acha makasiriko jamaa angu,
1. Kuna walimu wanaenda shule na hawaingii darasani
2. Kuna madaktari wanaandikia dawa ungonjwa haupo ili wauze dawa.
3. Kuna wafamasia wanawabambikia watu dawa zilizoisha muda.
4. Kuna viongizi wanatumia wadhfa wao kuumiza wengine au kwa maslahi binafsi.

Hawa wote ni waovu ila namna wanafanya uovu ni tofauti.

Avoid generalization
 
Braza niko pamoja na wewe wale jamaa siyo watu kabisaaa , wana njaa na wana poor reasoning aisee sijawahi ona, wako very biased, wengi ni washamba sana with zero exposure........wako radhi kufanya lolote mbele ya hela
 
Acha makasiriko jamaa angu,
1. Kuna walimu wanaenda shule na hawaingii darasani
2. Kuna madaktari wanaandikia dawa ungonjwa haupo ili wauze dawa.
3. Kuna wafamasia wanawabambikia watu dawa zilizoisha muda.
4. Kuna viongizi wanatumia wadhfa wao kuumiza wengine au kwa maslahi binafsi.

Hawa wote ni waovu ila namna wanafanya uovu ni tofauti.

Avoid generalization
NI kweli. Lakini hakuna watumishi wanaotumia ofisi/madaraka yao vibaya kama Polisi. Uonevu dhidi ya masikini kwa lengo la kujipatia kipato ndio kazi ya kila siku ya asilimia 90 ya maafisa wa Polisi. Kusingizia watu kesi, kuchukua rushwa bila kujali maumivu ya wengine kwenye jambo husika, wengine mpaka wanaua na kusingizia eti wameua jambazi. Ukipeleka kesi yako genuine na huna pesa au hakuna uwezekano wa kutengeneza pesa kwenye hiyo kesi hakuna askari atajishughulisha nayo. Polisi ni laana kuliko laana yenyewe.
 
NI kweli. Lakini hakuna watumishi wanaotumia ofisi/madaraka yao vibaya kama Polisi. Uonevu dhidi ya masikini kwa lengo la kujipatia kipato ndio kazi ya kila siku ya asilimia 90 ya maafisa wa Polisi. Kusingizia watu kesi, kuchukua rushwa bila kujali maumivu ya wengine kwenye jambo husika, wengine mpaka wanaua na kusingizia eti wameua jambazi. Ukipeleka kesi yako genuine na huna pesa au hakuna uwezekano wa kutengeneza pesa kwenye hiyo kesi hakuna askari atajishughulisha nayo. Polisi ni laana kuliko laana yenyewe.
Naunga mkono hoja
 
Unakuta mtu amekamatwa na hajabisha kukamatwa wala kukaidi amri ya kupelekwa kituoni na pengine amefungwa na pingu na hana silaha yoyote lakini anapigwa kipigo cha ajabu. Astaghfirullah. Askari wa Bongo wamefanya Polisi ionekane kazi ya kishenzi.
 
Back
Top Bottom