James Comey
JF-Expert Member
- May 14, 2017
- 9,529
- 16,290
Oya unaonekana una mizigo ya maana duh
Oya unaonekana una mizigo ya maana duh
Memory nzuri sana ilikuwa miaka gani hiyo?Hizi movie nilitzama zamani pale Mgomeni Kagera chini kidogo ya gereji ya Bihonyi kuna kibanda Cha maziwa Halisi. Ktk kile kibonde kama unashuka kwenda shule ya mianzini pale kushoto. Halafu na pale shule ya msingi miazini mwisho wa ukuta kuna nyumba ilikuwa na babu kama anamatatizo ya akili pale kulikuwa na jumba la video...those were the days
1999++Memory nzuri sana ilikuwa miaka gani hiyo?
Ewt ge2w 3rwv qywh1999++
Inaitwa Behind Enemy Line.Enemy behind the line je.
Ulikuwa unamaanisha?H f3Ewt ge2w 3rwv qywh
Ni Behind Enemy LinesInaitwa Behind Enemy Line.
Halafu kuna nyingine inaitwa Behind the enemy line Colombia. Unyama upo ktk hiyo ya kwanza
Umeniona Balkan line mzee au unaongea tu😀Hii ni mwisho wa matatizo, kwanza mwanzo tu wa movie kama una roho nyepesi huwezi kuendelea kutazama. Watu walichakazwa na risasi yaani sio poa.
Hivi kuna movie ya kivita kali zaidi ya hii? Nitajie kama ipo
Nimeirudia tena jana hii,,, harafu ni true story aisee,,, inasikitisha sana...Lone survivor ni moto nayo
Hii ni michael Dudikoff sio.
Full metal jacket ni mtihani.platoon & full metal jacket