Haki za wanyama zakiukwa hadharani | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haki za wanyama zakiukwa hadharani

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Candid Scope, Feb 12, 2012.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Feb 12, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,896
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Wanyama wanaonja na kuhisi kama sisi binadamu kwa vile sote tuna miili yenye nerves za utambuzi na milango ya ufahamu. Tunawajibika kulinda hakiza wanyama, maana manyanyaso ya wanyama yanazidi kuendelea kuwepo licha ya jitihada za kuwaelimisha watu juu ya ukweli huu.
     
  2. achengula

    achengula JF-Expert Member

    #2
    Feb 12, 2012
    Joined: Jul 30, 2009
    Messages: 386
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Inasikitisha sana kuona jinsi tusivyothamini wanyama japo tunapa faida kubwa. Sheria inakuja kama itasimamiwa vizuri itasaidia sana. Animal welfare act tayari ipo. Kila mmoja wetu anayonafasi ya kupiga vita unyanyaswaji wa wanyama.
     
  3. Mshawa

    Mshawa JF-Expert Member

    #3
    Feb 12, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 687
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Wewe unayefanya haya unakiuka haki za wanyama na kuvunja sheria ya haki na maslahi ya wanyama ya mwaka 2008;
    Uliyefuga mbwa nyumbani kwako kama mlizi wako na humpi chakula, malazi pamoja na Tiba unavunja sheria na kumfanya mbwa huyo awe hatari kwako na familia zinazokuzunguka.
    Wewe unayebeba kuku miguu juu kichwa chini na mbuzi kwenye pikipiki hutendi haki kwa hao wanyama acha mara moja na kemea uonapo hali hiyo.
    Wewe unayepiga wanyama na kuweka alama kwa vyuma vya moto acha na tumia njia rafiki kuelek
     
  4. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #4
    Feb 12, 2012
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,704
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Haki za wanyama?Mnyama ana haki gani.Wewe ni Freemason nini.Nenda kachinje ule bwana,asikuzingue.
     
  5. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #5
    Feb 12, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,325
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    all i see is food
     
  6. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #6
    Feb 12, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,995
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    FLD nini?
     
  7. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #7
    Feb 12, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,263
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nihurumie, Nihurumie
    Naumia, Naumia !
    Tafadhali niache....
    Pazi na Jogoo!
    Tujifunze lugha yetu darasa la nne, lileeee la ukweli.
     
  8. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #8
    Feb 12, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,952
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    Aisee umenikumbusha mbali sana mkuu, lol! Nimewakumbuka walimu wangu wafuatao:
    Mwl Chacha,
    Mwl Gille
    Mwl Chawala
    Mwl Mapunda
    Mwl Mwakihangula
    Mwl Mgimwa
    Mwl Mwingizi
    Mwl Horro
    Anaywajua wengine jamani aongezee basi.......................!
     
Loading...