Haka kamsemo huwa kananiuzi sana jamani.......... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haka kamsemo huwa kananiuzi sana jamani..........

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sizinga, Oct 11, 2010.

  1. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #1
    Oct 11, 2010
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,814
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Ingawa napenda sana Dk. SLAA awe Rais, lakini nimevumilia nimeshindwa!!Haka kamsemo ''Go Dk Slaa Goooooo.....'' huwa kananiuzi sana nikikaona. Nawakilisha.:flame::bump::A S 109::whoo::target:
     
  2. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2010
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,750
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Sijui ni lugha gani inatumika hapo. Kama ni Kiingereza hata mimi hilo neno linanikera, lakini kama ni lugha yake Dr. Slaa, Kiiraqw naambiwa inamaanisha neno 'Twende'
     
  3. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #3
    Oct 11, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 4,009
    Likes Received: 266
    Trophy Points: 180
    pole ila mimi sioni tatizo la hako ka msemo
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    Oct 11, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,806
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    kama kanakuudhi, USIKASOME
     
  5. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #5
    Oct 11, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu ni 'kananiuDHi'
    Asante
     
  6. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #6
    Oct 11, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,588
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    mimi kanani..:whoo:sana yani
     
Loading...