Hahahaha!!!!...Chunga sana aloo!!!

Ab-Titchaz

JF-Expert Member
Jan 30, 2008
14,695
1,195
Wakuu,
check out this video clip...Funzo: Dont poke wild animals!!!

[media]http://uk.youtube.com/watch?v=R3oY5d6c2ko[/media]
 

Yona F. Maro

R I P
Nov 2, 2006
4,234
0
Dah Hatari Hiyo Nakumbuka Nilipokuwa Kenya Gari Ilizimika Katika Hao Chuo Halafu Walikuwa Na Watoto Tulisubiri Masaa Karibu 8 Mpaka Walipotoka Pale Ndio Tulienda Kuchek Tatizo Ni Nini
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom