Hahahaaa

Msherwa

JF-Expert Member
Aug 4, 2012
1,338
2,000
Mchoyo hana rafiki!

Muulize hata faru nani yule

alikuwa dume peke yake kuleeeee


Kilichompata?
 

Kasie

Platinum Member
Dec 29, 2013
16,919
2,000
Hahahaha yeye alichukua kubwaa mmoja akapewa kidogo mwingine akapewa mfupa hahaha mwishowe hata mkataba waliuchana.
Hahahahaaaa yaani hadi kesho huwa napenda kuangalia cartoons. Huo ugomvi wake sasa hahahahahahahaha mtunzi wake Fred Quimby sijui alikuwa anawaza nini.....
 

Mshana Jr

Platinum Member
Aug 19, 2012
145,652
2,000
Hahahahaaaa yaani hadi kesho huwa napenda kuangalia cartoons. Huo ugomvi wake sasa hahahahahahahaha mtunzi wake Fred Quimby sijui alikuwa anawaza nini.....
Sipati picha Kasie akiangalia katuni remote mkononi
 

Kasie

Platinum Member
Dec 29, 2013
16,919
2,000
Sipati picha Kasie akiangalia katuni remote mkononi
Hahahahahhaaa yaani huwa nacheka mwanzo mwisho, as my avatar and signature says....... natabasamu bin kucheka muda wote.
Ila sio katuni za Ben ten noop hii ya dot com. Zile za enzi zetu kina bugs bunny and daffy.
Tin tin
Power puff girls
The musk
Tazmania
Scobie doo
Road runner
Nyingine nimesahau majina.
 

Mshana Jr

Platinum Member
Aug 19, 2012
145,652
2,000
Hahahahahhaaa yaani huwa nacheka mwanzo mwisho, as my avatar and signature says....... natabasamu bin kucheka muda wote.
Ila sio katuni za Ben ten noop hii ya dot com. Zile za enzi zetu kina bugs bunny and daffy.
Tin tin
Power puff girls
The musk
Tazmania
Scobie doo
Road runner
Nyingine nimesahau majina.
Duuuu
 

Kasie

Platinum Member
Dec 29, 2013
16,919
2,000
Eeeuuu uuhioo?? Wathekanii??

Shigha nikuvwire, wakati nasoma lomwe kuna mwanafunzi mmoja akaandikiwa kwenye daftari lake na Mwalimu, see me. Yeye akachukua peni akaongezea O pale kwenye me na ikawa inasomeka See Meo...... hehehehehee

Nakutii wamanya chathuu ...!!?? Hehehehehehe
 

Mshana Jr

Platinum Member
Aug 19, 2012
145,652
2,000
Eeeuuu uuhioo?? Wathekanii??

Shigha nikuvwire, wakati nasoma lomwe kuna mwanafunzi mmoja akaandikiwa kwenye daftari lake na Mwalimu, see me. Yeye akachukua peni akaongezea O pale kwenye me na ikawa inasomeka See Meo...... hehehehehee

Nakutii wamanya chathuu ...!!?? Hehehehehehe
nethimanje kiviiiilee
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom