Trump kamshtukiza Rais Ramaphosa ndani ya Oval Office

Trump kamshtukiza Rais Ramaphosa ndani ya Oval Office

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Posts
98,335
Reaction score
144,808
Hahahaaa.

Niliposikia anaenda kuonana na Trump ikulu ya Marekani, nikasema huyo anaenda kufanya nini huko?

Hakuona jinsi vile Zelenskyy alivyofanyiwa.

Haya, leo naye yamemkuta kiaina 🤣.
===============
Donald Trump amemshambulia ghafla Rais wa Afrika Kusini, Cyril Ramaphosa, wakati wa mkutano katika Ikulu ya White House kwa kuonesha video ambazo alidai zinahusiana na tuhuma za mauaji ya halaiki nchini Afrika Kusini.

Rais huyo wa Marekani alikuwa akimkaribisha kiongozi huyo wa Afrika Kusini, ambaye alikaa kimya wakati video hizo zikipigwa. Baadaye, Bw. Ramaphosa alisema:
"Ningependa kujua mahali hapo ni wapi kwa sababu hizi video sijawahi kuziona."

View: https://x.com/JoeyMannarinoUS/status/1925235398243909955
 
Viongozi wa Afrika hamkutakiwa kwenda Marekani kujipendekeza, nchi kama za Afrika zina kila aina ya utajiri, ila wanashindwa kufikiria ni watumiaje huo utajiri !
Kwenda kumwona Trump White House ni hapana aisee.

Hatabiriki huyo na hafuati protokali.

Sidhani kama Samia ataigusa White House Trump akiwa Rais.
 
Viongozi wa Afrika hamkutakiwa kwenda Marekani kujipendekeza, nchi kama za Afrika zina kila aina ya utajiri, ila wanashindwa kufikiria ni watumiaje huo utajiri !
Kuwa na utajiri ni jambo moja na kuwa na akili ya kuutumia ni jambo jingine. Wafrika tumechagua kuponda raha na kusubiri wengine watusaidie. Hata bandari tuliyowekewa ambayo gharama yake ni kujenga tu na kusubiri fedha ziingie tunasema hatuwezi kuiendesha. Unanunua dege kubwa la watu mia tatu halafu rais analichukuwa anapakia wasanii uchwara wanakwenda kuponda fedha nje ya nchi....
 
Trump dawa yake ni kumkiss ass tu, yeye mwenyewe alishasema hilo. Huoni uarabuni walichofanya? wameikiss kwelikweli
 
Back
Top Bottom