Baruch Spinoza, mwanafalsafa wa karne ya 17 na mmoja wa watu waliothubutu kupinga mitazamo ya kawaida katika fikra za kisasa, alithubutu kumtazama Mungu bila hofu, kuitazama akili na mantiki bila vikwazo, na kuutazama uhuru bila kuomba ruhusa kwa mtu yeyote.
Kupitia kipindi cha Beyond Sacred Beliefs, tunarejea mawazo na falsafa zake kwa mtazamo wa kisasa, tukihusisha fikra zake na changamoto za kiroho, kimaadili na za kimaisha ambazo bado tunakabiliana nazo katika dunia ya leo.
View: https://youtu.be/e15p4aabBPU?si=IEuhd-0uxQoUXzVo
Kupitia kipindi cha Beyond Sacred Beliefs, tunarejea mawazo na falsafa zake kwa mtazamo wa kisasa, tukihusisha fikra zake na changamoto za kiroho, kimaadili na za kimaisha ambazo bado tunakabiliana nazo katika dunia ya leo.
View: https://youtu.be/e15p4aabBPU?si=IEuhd-0uxQoUXzVo