Had i know!!!!


T

TATA PANYA

Member
Joined
Jul 26, 2013
Messages
54
Likes
3
Points
15
T

TATA PANYA

Member
Joined Jul 26, 2013
54 3 15
why msichana unamfuata na kumweleza yote ya moyoni na kutaka awe wife to be!!! lakini anazingua, baada ya kuona hana mpango na wewe ukaamua kupotezea,God akakujalia ukampata unayempenda anayekupenda, ghafla yule dame anakujia tena na kuanza kukusumbua!! wakati wewe upo na manzi wako na anakuambia alijuaga unatania

UTAMJIBUJE HUYO MANZI!!!?
 
nameless girl

nameless girl

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
3,964
Likes
686
Points
280
nameless girl

nameless girl

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
3,964 686 280
Girls tupo so complicated...
 
Kozo Okamoto

Kozo Okamoto

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2013
Messages
3,391
Likes
337
Points
180
Kozo Okamoto

Kozo Okamoto

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2013
3,391 337 180
losers lose
 
Threesixteen Himself

Threesixteen Himself

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2013
Messages
7,350
Likes
5,509
Points
280
Threesixteen Himself

Threesixteen Himself

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2013
7,350 5,509 280
!
!
na wewe jifanye ulikuwa unamtania tu
 
Ennie

Ennie

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2011
Messages
7,142
Likes
63
Points
145
Ennie

Ennie

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2011
7,142 63 145
Unamwambia kweli ulikuwa unamtania,ila kwa uliyenaye uko serious akae mbali nanyi.
 
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
15,707
Likes
14,108
Points
280
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
15,707 14,108 280
Unamwambia mimi ni panya naweza kuchimba shimo popote...
 
T

TaboraONE

Member
Joined
Jun 30, 2013
Messages
9
Likes
0
Points
0
T

TaboraONE

Member
Joined Jun 30, 2013
9 0 0
mwambie akae mbali na wew mkuu, ukimchekea mtu wa hvyo hakawii kumfuata hata huyo mke uliyenae na kuanza kuleta unafk wake.
 
jamiif

jamiif

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2012
Messages
2,415
Likes
28
Points
135
jamiif

jamiif

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2012
2,415 28 135
dame...demu...manzi...duh! hizi a.k.a zetu noma sana!
 
wakukae

wakukae

Senior Member
Joined
Aug 30, 2012
Messages
104
Likes
22
Points
35
wakukae

wakukae

Senior Member
Joined Aug 30, 2012
104 22 35
ukiona hivyo ujue kapigwa chini na yule aliekua anamzuzua..
 
K

kamusi

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2012
Messages
1,081
Likes
195
Points
160
K

kamusi

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2012
1,081 195 160
hivi kwani shule mnafungua lini?
 
Mapi

Mapi

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
6,864
Likes
180
Points
160
Mapi

Mapi

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
6,864 180 160
na wewe unakata tamaa mapema mno. Ultaka ukubaliwe kirahisi?
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,829
Likes
675
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,829 675 280
hivi ni kweli unashindwa kumjibu?
 
Tized

Tized

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2012
Messages
4,000
Likes
740
Points
280
Tized

Tized

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2012
4,000 740 280
Ndio maana wanaume wengi wakiambiwa NO wanasikia YES kichwani.
why msichana unamfuata na kumweleza yote ya moyoni na kutaka awe wife to be!!! lakini anazingua, baada ya kuona hana mpango na wewe ukaamua kupotezea,God akakujalia ukampata unayempenda anayekupenda, ghafla yule dame anakujia tena na kuanza kukusumbua!! wakati wewe upo na manzi wako na anakuambia alijuaga unatania

UTAMJIBUJE HUYO MANZI!!!?
 

Forum statistics

Threads 1,251,990
Members 481,948
Posts 29,792,398