Habib Mchange: ACT-Wazalendo tutaidhibiti vikali CHADEMA

Habib Mchange: ACT-Wazalendo tutaidhibiti vikali CHADEMA

ACT ya Membe.......Zana Za Kilimo ni kama kifutia matako tu hapo..!!

Baada ya Membe kupigwa mweleka sijui kama ataendelea kui finance ACT, hili lipumbavu lenye ukurutu sijui atakimbilia wapi
 
ACT hawako kwa lengo hilo mnaloliona nyie.
 
Je, wewe umeonaje wameweza?

Jana nimesikia kwenye vyombo vya habari wakisema walikatwa ccm hawaitajiki ACT kwa sababu hawataki matapishi. Ila ni baada ya EDDO kuonesha wazi hawezi kuhamia ACT coz hakijiwezi na hakina mtajii wa watu. Kipo hoi na tegemeo lao kubwa ilikua wanaohama ccm! kwa hiyo ACT sio tatizo kwa CDM ni kama kulinganisha kifo na usingizi

Ninyi si mlisema Eddo anakizamini chama cha ACT wazalendo?? daa ukiwa mtumwa wa mawazo ni hatar sana. bora uwe fukara wa pesa lakini tajir wa akili, watu wanapelekwa pelekwa kama makasuku, tunahitaji muda mwingi sana kuikomboa Tanzania kama % kubwa ya watanzania tuna caliber ya ukasuku.
 
Anayeikosoa ACT hana maono,hivi leo hii ukawa mmemjumuisha emmanuel makaidi na NLD yake ambayo haina lolote imeshiriki tangu uchaguzi wa kwanza wa vyama vingi 1995 haina mbunge ht mmoja hilo hamlizungumzii lkn ACT imeanza juzi tu inatikisa nchi na itazoa viti vingi tu vya ubunge uchaguzi ujao
 
Katibu wa mipango na mikakati wa ACT-Wazalendo Habib Mchange amekionya CHADEMA kwamba huenda kikafutika katika historia endapo kama wataendelea kuifuatafuata ACT-Wazalendo.

Akizungumza na wanahabari makao makuu DSM Mchange amesema CHADEMA wamekuwa wakikodi watu kwenda kuwazomea kila wanakopita na akaonya chama hicho kikiendelea atawafanyia kitu kibaya sana ambacho hawatasahau katika maisha yao.

Mchange amesema Jumamosi kutakuwa na mkutano mkubwa wa Hadhara Mwembeyanga utakaoongozwa na Kiongozi Mkuu Zitto Kabwe na kuwaonya CHADEMA wakae mbali na mkutano huo.

Pia Mchange amesema katika kuonyesha CHADEMA inawafuatafuata baada wao kuitisha mkutano Mwembeyanga CHADEMA nao wameitisha mkutano Kawe ili kuikomoa ACT-Wazalendo.

Huyo machangudoa kwanza amalize dozi yake
 
Sio siasa tu ata uanasheria pia, maana mtu hawezi kuamini kama comment kama hii ni ya mwanasheria.Nchi ya maigizo sana hii kila nyanja zote zimejaa maigizo tu.

Mwambieni huyo machangudoa amalizie dozi yake
 
Kama CHADEMA kiliundwa kukipoteza chama tawala CCM kwani ajabu gani kwa ACT kukipoteza CHADEMA? Ikumbukwe wazi kuwa CDM ni wale wote waliofukuzwa au kuhama CCM baada ya kwenda kinyume na chama,pia ikumbukwe ACT ni wengi wao waliofukuzwa au kutoka CHADEMA,hakuna cha ajabu kwa kila mmoja kukipiga vita chama alichotoka,Sasa mnanuna nini CHADEMA mkifanyiwa na ACT??au mtenda akitendewa??

Act ni vikoba ndogo sana tena sana,hawawezi kuigusa cdm hata kiduchu,act waendelee kujitangaza badala ya waanzishe bifu na taasisi nyeti kama cdm.
 
chadema wanatuma mamluki kwenye mikutano ya act???too low for them....

Walivyozomewa bukoba nilikuwepo walizomewa baada ya zzk kuanza kuinanga cdm,na akaambiwa kuwa hapa mayunga umekuja kunadi act hatutaki kusikia habari za cdm akakasilika na kutishia kushuka jukwaani watu wakamwambia shuka na ondoka,hakuna uongozi wa cdm ulikoshiriki kuhujumu hicho ki vikoba cha mwandiga
 
hiki kikundi cha mamluki wa ccm kimeshindwa kazi bila kutaja chadema hakuna anakitambua kikundi cha maiti wa kisiasa , mchange naye eti mtu hata wa kusema na kumuanzishia thread mawe

Umeligundua eeeee!
 
Dah hivi bavicha mnaweza kushinda mchana kutwa bila kuizungumzia ACT?. Hako kachama katawamaliza na bado Slaa atajiunga .
 
WAZALENDO Kamwe hawanampango wa kibomoa chama chochote, chama kitajibomoa chenyewe na si kuihusisha ACT, karne ya sasa ukiendekeza siasa za MUNGU MTU jua ipo siku utakibomoa chama usitafute mchawi nani wakati chama uhai wake ni UZEZETA WA WAFUASI. TEAM WAZALENDO[/QU
 
Katibu wa mipango na mikakati wa ACT-Wazalendo Habib Mchange amekionya CHADEMA kwamba huenda kikafutika katika historia endapo kama wataendelea kuifuatafuata ACT-Wazalendo.

Akizungumza na wanahabari makao makuu DSM Mchange amesema CHADEMA wamekuwa wakikodi watu kwenda kuwazomea kila wanakopita na akaonya chama hicho kikiendelea atawafanyia kitu kibaya sana ambacho hawatasahau katika maisha yao.

Mchange amesema Jumamosi kutakuwa na mkutano mkubwa wa Hadhara Mwembeyanga utakaoongozwa na Kiongozi Mkuu Zitto Kabwe na kuwaonya CHADEMA wakae mbali na mkutano huo.

Pia Mchange amesema katika kuonyesha CHADEMA inawafuatafuata baada wao kuitisha mkutano Mwembeyanga CHADEMA nao wameitisha mkutano Kawe ili kuikomoa ACT-Wazalendo.
Hilo halina Akili badala ya kuitoa CCM Linazungumzia Chadema. Litalaaniwa Vibaya sana maana halina Akili Limejitumbukiza kwenye siasa bila kujua Linafanya nini . Au no Zee sana Au Litoto sana Linakwenda bila kufikiri.
 
Anayeikosoa ACT hana maono,hivi leo hii ukawa mmemjumuisha emmanuel makaidi na NLD yake ambayo haina lolote imeshiriki tangu uchaguzi wa kwanza wa vyama vingi 1995 haina mbunge ht mmoja hilo hamlizungumzii lkn ACT imeanza juzi tu inatikisa nchi na itazoa viti vingi tu vya ubunge uchaguzi ujao
Limbukeni Act hakuna kitu cha maana zaidi ya Usaliti WA kutaka kuuwa Upinzani ili wao waingie ccm
 
Ninyi si mlisema Eddo anakizamini chama cha ACT wazalendo?? daa ukiwa mtumwa wa mawazo ni hatar sana. bora uwe fukara wa pesa lakini tajir wa akili, watu wanapelekwa pelekwa kama makasuku, tunahitaji muda mwingi sana kuikomboa Tanzania kama % kubwa ya watanzania tuna caliber ya ukasuku.

mkuu upo sahihi kabisa.
Watu wenye ufinyu wa fikra kama hawa ndio watakaofanya ukombozi wa pili na wa kweli kuchelewa,watu ambao wameacha wengine wafikiri kwa niaba yao,watu ambao kila kitu ni "hewala" tu hawafai katika jamii inayohitaji mabadiliko ya kweli
 
Back
Top Bottom