Habib Mchange: ACT-Wazalendo tutaidhibiti vikali CHADEMA

Habib Mchange: ACT-Wazalendo tutaidhibiti vikali CHADEMA

Hilipendo

Senior Member
Joined
Sep 13, 2011
Posts
188
Reaction score
97
Katibu wa mipango na mikakati wa ACT-Wazalendo Habib Mchange amekionya CHADEMA kwamba huenda kikafutika katika historia endapo kama wataendelea kuifuatafuata ACT-Wazalendo.

Akizungumza na wanahabari makao makuu DSM Mchange amesema CHADEMA wamekuwa wakikodi watu kwenda kuwazomea kila wanakopita na akaonya chama hicho kikiendelea atawafanyia kitu kibaya sana ambacho hawatasahau katika maisha yao.

Mchange amesema Jumamosi kutakuwa na mkutano mkubwa wa Hadhara Mwembeyanga utakaoongozwa na Kiongozi Mkuu Zitto Kabwe na kuwaonya CHADEMA wakae mbali na mkutano huo.

Pia Mchange amesema katika kuonyesha CHADEMA inawafuatafuata baada wao kuitisha mkutano Mwembeyanga CHADEMA nao wameitisha mkutano Kawe ili kuikomoa ACT-Wazalendo.
 
Duu....siasa za bongo zimejaaa full mipasho kama taarabu, tutasikia part 2 ya majibu yake.
 
huyu nae zuzu katoka wapi.mchange chizi kweli
 
Kwa hiyo waandishi wa habari waliacha kazi zako ili kwenda kuambiwa haya...
 
Siasa za Tanzania ni rahisi sana aisee. Hivi hata Mchange naye ni mwanasiasa tegemezi ndani ya ACT-Wazalendo?? Huyu dogo aliongopa kuwa amezaliwa Kibaha Vijijini na akafurushwa. Akagombea Kibaha Mjini na akafanya mambo ya ajabu sana wakati ule akiwa CHADEMA. Yuko njiani kugombea tena Kibaha Mjini kwa tiketi ya ACT-Wazalendo. Karibu Kibaha Mchange ukumbushwe usaliti wako wa 2010
 
Last edited by a moderator:
Tangu lini Chadema wanaifuatafuata ACT Wasaliti? Ana ushahidi huyu msaliti mwingine wa kuthibitisha maneno yake au anaropoka tu kama fisi mwenye njaa? CCM wameshindwa kuifuta Chadema pamoja na propaganda zao chafu, kamwe ACT wasaliti hawatafanikiwa na uhuni wao. Mnazomewa baada ya Watanzania kuwagundua kwamba hamna maana yeyote zaidi ya kufanya usaliti, Chadema haina muda wa kupoteza eti ikakodi watu kuwazomea wasaliti.


Katibu wa mipango na mikakati wa ACT Habib Mchange amekionya CHADEMA kwamba huenda kikafutika katika historia endapo kama wataendelea kuifuatafuata ACT.

Akizungumza na wanahabari makao makuu DSM Mchange amesema CHADEMA wamekuwa wakikodi watu kwenda kuwazomea kila wanakopita na akaonya chama hicho kikiendelea atawafanyia kitu kibaya sana ambacho hawatasahau katika maisha yao.

Mchange amesema Jumamosi kutakuwa na mkutano mkubwa wa Hadhara Mwembeyanga utakaoongozwa na Kiongozi Mkuu Zitto Kabwe na kuwaonya CHADEMA wakae mbali na mkutano huo.
 
wanajidhihirisha kazi waliyotumwa..... walikua wako kimya kimya naona funding cjui kutoka ccm zimepungua wanaongeza jitihada za kazi ili fundung ziendelee kuja!!!!
 
Kama CHADEMA kiliundwa kukipoteza chama tawala CCM kwani ajabu gani kwa ACT kukipoteza CHADEMA? Ikumbukwe wazi kuwa CDM ni wale wote waliofukuzwa au kuhama CCM baada ya kwenda kinyume na chama,pia ikumbukwe ACT ni wengi wao waliofukuzwa au kutoka CHADEMA,hakuna cha ajabu kwa kila mmoja kukipiga vita chama alichotoka,Sasa mnanuna nini CHADEMA mkifanyiwa na ACT??au mtenda akitendewa??
 
Siasa za Tanzania ni rahisi sana aisee. Hivi hata Mchange naye ni mwanasiasa tegemezi ndani ya ACT-Wazalendo?? Huyu dogo aliongopa kuwa amezaliwa Kibaha Vijijini na akafurushwa. Akagombea Kibaha Mjini na akafanya mambo ya ajabu sana wakati ule akiwa CHADEMA. Yuko njiani kugombea tena Kibaha Mjini kwa tiketi ya ACT-Wazalendo. Karibu Kibaha Mchange ukumbushwe usaliti wako wa 2010

Sio siasa tu ata uanasheria pia, maana mtu hawezi kuamini kama comment kama hii ni ya mwanasheria.Nchi ya maigizo sana hii kila nyanja zote zimejaa maigizo tu.
 
Last edited by a moderator:
chadema wanatuma mamluki kwenye mikutano ya act???too low for them....
 
CCM wamewatuma. Wamewawezesha kwa pesa! Wamewapa mikakati ya kufanya ili kuvuruga Chadema hasa kuelekea Uchaguzi mkuu! Hatushangai kwa matamshi hayo. Ila Watanzania wa leo hatudanganyiki. Asiye pamoja nasi katika kuingoa CCM ni adui yetu! Tutaonana uwanjani!
 
ACT ni sawa na mtu aliyejifunika shuka akajamba akidhani anawakomoa wengine kumbe anajikomoa mwenyewe.
 
Kajuaje kama ni cdm wanaoenda kuzomea?pengne ni ccm au cuf .
 
Hivi ACT kilianzishwa maalumu kwa kupambana na CHADEMA tu,na si vinginevyo
 
Naona ACT wanatafuta kick ya kutaka kufanikiwa kisiasa kwa kutumia mgongo wa CHADEMA.
Watu kama Habib Mchange ndio wamemuharibu kabisa Zitto.
Watu wanaomzunguka Zitto ni watu wenye kujaa Ujinga, Unafiki na Sifa mbaya.
Huyu Habib Mchange ndio miongoni mwa Think tanker wa
ACT, sasa hapo unategemea nini?
 
hiki kikundi cha mamluki wa ccm kimeshindwa kazi bila kutaja chadema hakuna anakitambua kikundi cha maiti wa kisiasa , mchange naye eti mtu hata wa kusema na kumuanzishia thread mawe
 
Hilipendo

bro kama mnaweza mkifute tuu chadema si ndo lengo lenu chaajabu kipi hapo ulichoongea. Kuandaa mikutano kwani ni haki yenu pekee??? Kila chama kina haki ya kuandaa mikutano mda na mahali popote
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom