Habari

AshaDii

Platinum Member
Apr 16, 2011
16,219
17,980
Binti ni dhahiri ushagundua it is the
Best jamvi....lol.. yaani hapa MMU...

Karibu saana...
 

reandle

JF-Expert Member
May 6, 2009
11,176
8,103
Hodi mabibi na mabwana,naombeni mnipokee jamvini kwenu.

Karibu mwanakwetu, manake ulivyotoka na huo mchuchumio!! na hiyo pafyumu uliyojipulizia umenunua wapi swahiba?!ina harufu nzuri ile mbaya tofauti na ile niliyokununulia k,koo!!
 

reandle

JF-Expert Member
May 6, 2009
11,176
8,103
Hodi mabibi na mabwana,naombeni mnipokee jamvini kwenu.

Karibu mwanakwetu, manake ulivyotoka na huo mchuchumio!! na hiyo pafyumu uliyojipulizia umenunua wapi swahiba?!ina harufu nzuri ile mbaya tofauti na ile niliyokununulia k,koo!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

0 Reactions
Reply
Top Bottom