Habari marafiki

Daniel Mtambo

Member
Mar 5, 2019
6
45
Hellow Marafiki naitwa Daniel John, ninafuraha kujiunga hapa, naandika hadithi mbali mbali nimeanza na kuposti hadithi ya .. Kwanini Mimi nategemea sapoti kubwa toka kwenu. asanteni kwa ushirikiano.
 

Tate Mkuu

JF-Expert Member
Jan 24, 2019
5,526
2,000
Haya karibu sana na tutajitahidi kusoma na hizo hadithi zako tukipata wasaa.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom