Habari leo: Mbowe, Makonda waongea, na mifugo ikatwe kodi!


OGTV

OGTV

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2016
Messages
315
Likes
139
Points
60
OGTV

OGTV

JF-Expert Member
Joined May 22, 2016
315 139 60
1. Mkuu wa mkoa wa Dar Paul Makonda amesema tayari wametenga bajeti ya kuwarudisha ombaomba wa mtaani makwao na wataoendelea kupatikana mtaani watafungwa jela.
2. Mwenyekiti wa kambi ya upinzani bungeni amepinga vikali kitendo cha Magufuli kuzuia watu kusema amesema unapozuia watu kusema unasababisha watu kusema kwa vitendo na wakisema kwa vitendo vitendo hivyo vinakuwa vya uvunjiiu wa Amani.

3. Mbunge Ally Kessy ametaka mifugo kama mbwa, kuku,mbuzi na vitu kama baiseli vilipiwe kodi.
 
Mavipunda

Mavipunda

JF-Expert Member
Joined
Jun 27, 2012
Messages
5,027
Likes
3,812
Points
280
Mavipunda

Mavipunda

JF-Expert Member
Joined Jun 27, 2012
5,027 3,812 280
wataka kodi mpaka papuchi
 
Zanzibar Spices

Zanzibar Spices

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2013
Messages
7,511
Likes
2,070
Points
280
Zanzibar Spices

Zanzibar Spices

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2013
7,511 2,070 280
Hahaha,aisee Kessy ni kituko
Sasa mbwa hawa wa mitaani lishe yenyewe tata,si ndio watachekelea kukamatwa ili wakale bure.
Ila amesahau na Njiwa pia walipiwe kodi,sasa kwenye kukamata inabidi iwe usiku aisee
Ila watuambie hawa kunguru waiba chupi nao walipe kodi,sasa sijui nani atalipa,maana wanakera kinoma
 
kisoko

kisoko

Member
Joined
Dec 20, 2015
Messages
32
Likes
27
Points
25
kisoko

kisoko

Member
Joined Dec 20, 2015
32 27 25
Nchi za wenzetu vipi, wanakusanya kodi ktk kila kitu km mbunge huyu anavo dai iwe Tz, wenye data mnijuze, maana nafikiria km n ivo, tungekusanya fedha nyingi za kuendesha nchi yetu bila hata misaada ya nje km tutakusanya kodi kwa kila kitu
 
kisu cha ngariba

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2016
Messages
22,201
Likes
47,981
Points
280
kisu cha ngariba

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2016
22,201 47,981 280
Nchi za wenzetu vipi, wanakusanya kodi ktk kila kitu km mbunge huyu anavo dai iwe Tz, wenye data mnijuze, maana nafikiria km n ivo, tungekusanya fedha nyingi za kuendesha nchi yetu bila hata misaada ya nje km tutakusanya kodi kwa kila kitu
Kama milo mitatu kwa siku inatushinda tutaweza kulipa kodi zote hizo?
 
sly boy

sly boy

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2016
Messages
341
Likes
148
Points
60
sly boy

sly boy

JF-Expert Member
Joined May 29, 2016
341 148 60
Ni rahisi kutamka kwa kessy lakn tujiulze vyanzo vya mapato vmeisha kweli mpaka hivyo
 
STDVII

STDVII

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2014
Messages
1,544
Likes
372
Points
180
STDVII

STDVII

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2014
1,544 372 180
Milo mitatu, chini ya dola moja ina maana gani? Hizi kauli tata zinamsaidia nini mwananchi wa Mwakaleli Mbeya au Matai Sumbawanga
 
kbosho

kbosho

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2012
Messages
12,542
Likes
3,402
Points
280
kbosho

kbosho

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2012
12,542 3,402 280
Heading imekaa kisiasa...irekebishwe.

Walau isomeke hivi....

Habari leo: Mbowe, Makanda waongea. Mbunge adai na mifugo ikatwe kodi.
 
Jambazi

Jambazi

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2014
Messages
16,253
Likes
15,358
Points
280
Jambazi

Jambazi

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2014
16,253 15,358 280
Waanze kufuatilia mikataba ya gas na madini na utalii waache usanii ndiyo kuna hela
 
Jambazi

Jambazi

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2014
Messages
16,253
Likes
15,358
Points
280
Jambazi

Jambazi

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2014
16,253 15,358 280
Heading imekaa kisiasa...irekebishwe.

Walau isomeke hivi....

Habari leo: Mbowe, Makanda waongea. Mbunge adai na mifugo ikatwe kodi.
Comment yako imekaa kisiasa! Ndiyo nani
 
Slave

Slave

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2010
Messages
5,315
Likes
733
Points
280
Slave

Slave

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2010
5,315 733 280
YAANI PESA NINAPATA MOJA ILA INAANGALIWA NA WENGI

1.kodi ya pango ninapoishi
2.umeme
3.maji
4.kuchangia usafi
5.usafiri kwenda kazini
6.kodi ya kazini kwangu
7.umeme
8.maji
9.mlinzi
10.tra
11.leseni
12.omba omba
13.chakula kazini
14.chakula nyumbani
15.mavazi
16.mbwa kuku paka
17.king'amuzi
18.transaction Mpesa
19.hospitality
20.vibaka
21...
22...
23..
24.
 
Prince Kunta

Prince Kunta

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2014
Messages
11,513
Likes
9,898
Points
280
Prince Kunta

Prince Kunta

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2014
11,513 9,898 280
Neno "kodi" lishaanza kukera sasa kama lilivyokuwa "megawati"
 
nra2303

nra2303

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2015
Messages
2,740
Likes
2,228
Points
280
nra2303

nra2303

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2015
2,740 2,228 280
Sio kosa la uyo mbunge ndio uwezo wake umefikia hapo! Wkt wana kuna mabilion yanaporwa kwy madini,gesi,mahotel ya kitalii,watu wanadecleare loss kila mwaka ili wasilipe kodi,yeye anawaza kodi ya mbuzi,kuku,bata,paka,mbwa Huuu ni udhaifu wa kufikiria uliotukuka.
 
Transcend

Transcend

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2015
Messages
17,948
Likes
53,706
Points
280
Transcend

Transcend

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2015
17,948 53,706 280
Ila yanachoma mkuu...! Bora waombe msanaha tuu...
 

Forum statistics

Threads 1,237,103
Members 475,401
Posts 29,278,320