Pdidy
Platinum Member
- Nov 22, 2007
- 61,918
- 38,241
Wapenzi wa simba kama nilivyowapa moyo nauliza tena
kuna anaeperform 100 perc kila siku kwenye ndoa KITANDAN?
Kama sio kwa nini wachezaji wa simba?nao ni binadamu
kama kwenye ndoa mnamalizana mnasubiri kesho same tu ushabiki
vumilien then muanze upya
kuna anaeperform 100 perc kila siku kwenye ndoa KITANDAN?
Kama sio kwa nini wachezaji wa simba?nao ni binadamu
kama kwenye ndoa mnamalizana mnasubiri kesho same tu ushabiki
vumilien then muanze upya