Gzee kama hawajui mishangazi ina ukimwi na virus vikali

Gzee kama hawajui mishangazi ina ukimwi na virus vikali

amarina

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2025
Posts
230
Reaction score
403
Ninashuhudia walimu wa vyuo vikuu wanawake wakiwa na virus na wengine wakiaga Dunia.

Walimu wa vyuo wa umri kati ya 35-50 sio salama kwa nyie G-zee.

Unalikuta ni linene ni mnene kumbe ni muathirika.

JAMBO lingine bodaboda wamemaliza MTAANI Sasa wamerejea vyuoni. Wanafunzi weng wa vyuo vikuu wakikosa boom msaada ni bodaboda. Bodaboda asilimia 70 wanawanawake wanafunzi wa vyuo vikuu. Ukimwi unasambaa sana.

Bodaboda wakiwa wanaendelea na mahouse girl wake za watu, watoto wenu nk Sasa Wana date na wanafunzi wa vyuoni
 
Ninashuhudia walimu wa vyuo vikuu wanawake wakiwa na virus na wengine wakiaga Dunia.

Walimu wa vyuo wa umri kati ya 35-50 sio salama kwa nyie G-zee.

Unalikuta ni linene ni mnene kumbe ni muathirika.

JAMBO lingine bodaboda wamemaliza MTAANI Sasa wamerejea vyuoni. Wanafunzi weng wa vyuo vikuu wakikosa boom msaada ni bodaboda. Bodaboda asilimia 70 wanawanawake wanafunzi wa vyuo vikuu. Ukimwi unasambaa sana.

Bodaboda wakiwa wanaendelea na mahouse girl wake za watu, watoto wenu nk Sasa Wana date na wanafunzi wa vyuoni
Vipi kama wanatumia kinga au dawa?
 
Ninashuhudia walimu wa vyuo vikuu wanawake wakiwa na virus na wengine wakiaga Dunia.

Walimu wa vyuo wa umri kati ya 35-50 sio salama kwa nyie G-zee.

Unalikuta ni linene ni mnene kumbe ni muathirika.

JAMBO lingine bodaboda wamemaliza MTAANI Sasa wamerejea vyuoni. Wanafunzi weng wa vyuo vikuu wakikosa boom msaada ni bodaboda. Bodaboda asilimia 70 wanawanawake wanafunzi wa vyuo vikuu. Ukimwi unasambaa sana.

Bodaboda wakiwa wanaendelea na mahouse girl wake za watu, watoto wenu nk Sasa Wana date na wanafunzi wa vyuoni
Naomba kufahamu, zike kampeni za UKIMWI kwa nini siku hizi hazipo kama zamani? Unajua watu tumejisahau kama vile UKIMWI umeisha wakati ndio umechemka kwa sasa!
 
Mi naenjoi tu raha sasa hivi maana enzi ya jakaya kinyeo bao moja laki now ni bureeeee
 
Back
Top Bottom