Gwajima aishauri Serikali kumkamata Ahmed Msangi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gwajima aishauri Serikali kumkamata Ahmed Msangi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by DALLAI LAMA, Jul 15, 2012.

  1. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #1
    Jul 15, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,614
    Likes Received: 393
    Trophy Points: 180
    Ni yule aliyetajwa na Ulimboka, ambaye ana cheo cha ukuu wa upelelezi police special zone.

    Ngoma inogile, SERIKALI WASIKILIZENI HATA VIONGOZI WA DINI.
     
  2. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 8,927
    Likes Received: 2,632
    Trophy Points: 280
    he is a killer must be arrested, ila akamatwe na sisi wana wa nchi serikali iliyomtuma kuua haiwezi kumkamata!
     
  3. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #3
    Jul 15, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ivi jamani utaalamu anaosemaga /inteligensia/ Kova ndio huu. Basi Kova =k.ova
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    Jul 15, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    kuanzia kesho tutasikia meeengi toka POLISI
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    Jul 15, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    mi huwa najiuliza abt INTELIJENSIA
     
  6. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #6
    Jul 15, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Huyu mchungaji baada ya kuingia kwenye hii vita inabidi awe mwangalifu sana. Anaweza hata kubambikiwa madawa ya kulevya ili kujustify yale maneno ya 'dhaifu' aliyoyasema mbele ya viongozi wa dini...
     
  7. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #7
    Jul 15, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    kila mtu analiangalia,,,,,,,,,,
     
  8. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #8
    Jul 15, 2012
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mchungaji anaweza pelekwa msitu wa pande
     
  9. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #9
    Jul 15, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,640
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    ataokolewa na malaika au roho mtakatifu
     
  10. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #10
    Jul 15, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,947
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Na huo ndio ulikuwa mkakati lakini ukashindwa kwa jina la Yesu
     
  11. s

    sangija Senior Member

    #11
    Jul 15, 2012
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah! kwa hio formula umenchekesha sana!!!hahahahahahahahahahaha!
     
  12. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #12
    Jul 15, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,656
    Likes Received: 900
    Trophy Points: 280
    Mimi siku hizi nimesha acha kumsikiliza huyu jamaa mwenye kovu la macho
     
  13. D

    Dan08 Member

    #13
    Jul 15, 2012
    Joined: Aug 23, 2009
    Messages: 67
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Duuh,na hii movie ndo kwanza ni trela,bado haijaanza...lol.!
     
  14. m

    mchukiaufisadi JF-Expert Member

    #14
    Jul 15, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 540
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35

    Anahitaji maombi kwa Gwajima
     
  15. Mr Dhaifu

    Mr Dhaifu JF-Expert Member

    #15
    Jul 15, 2012
    Joined: Jul 14, 2012
    Messages: 766
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    mimi nashauri sisi wananchi tumvizie tumtindue hukuhuku uraiani.
     
  16. v

    vngenge JF-Expert Member

    #16
    Jul 15, 2012
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 358
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Unajua mm bado sijaelewa, hawa jamaa wanasema walimkamata kanisani baada ya kupata taarifa toka kwa wasmaria wema, walinzi wa kanisa anasema walimpeleka polisi baada ya kuona ni mshari na hatari then wote wakakubaliana ni kichaa, wakati huohuo walinzi wanasema alikutwa na simu yenye ujumbe uliotumwa kwa no ambayo haikutajwa kuwa nimeshafika najaribu kuwazoea pia kakutwa na hati ya kusafiria ya dharura na kitambulisho cha uraia wa kenya Du!!!.
    Maswali :kichaa gani anamiliki simu
    Anajua kuitumia
    Anatambua uwepo wa kitambulisho na matumizi ya hati ya kusafiria
    Je walinzi wa kanisa waliviona hivyo vitu
    MASWALI MENGI KULIKO MAJIBU, kwa mujibu wa utaratibu wa kenya unaweza ku confirm namba ya utambulisho wa uraia kwa SMS 2031 for ID jaribuni kuingiza hizo no tuone kama litatokea jina lake
     
  17. G

    Gwakisa Mwandule JF-Expert Member

    #17
    Jul 15, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nani sasa atinduliwe kova au mkenya wa ulimboka?tuweke wazi mkuu ili tujiandae kwa kazi
     
  18. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #18
    Jul 15, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,455
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Hahaaa city park safi sana nimepiga mechi sana hapo miaka ileeee...aaah nunu weeee
     
  19. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #19
    Jul 15, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,931
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Walisha mshndwa huyo...
     
  20. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #20
    Jul 15, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,028
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kanisa la Uzima na Ufufuo la kanusha kuwa Mtuhumiwa wa utekaji wa Dr. Ulimboka alikwenda hapo kutubu. Wameonya wasiwe sehemu ya kutumika na kutaka jeshi la Polisi lisiwe sehemu ya uchunguzi kwa kuwa wanashukiwa katika utekaji huo.

    Nini tafsiri hii? serikali ina aibika ua?
     
Loading...