Guys if unajijua huna kitu unaenda bar kufanya nini?

Zeus1

JF-Expert Member
Aug 24, 2017
4,480
2,000
Guys if unajijua huna kitu unaenda bar kufanya nini??

Maparasite mmezide aisee,mtu unatoka na kilaki ila unakutana na viparasite inaboa sana..

Ndo hivyo huwezi kumyima mtu,guys tubadilike,kuomba bia sio ishu kabisa...

Karibuni tumoke,mbezi beach ...s.la..
 

Zeus1

JF-Expert Member
Aug 24, 2017
4,480
2,000
Dah,huko mbali sana..

Ngoja tu nitafute dereva,ntakuja sanaaa huko
 

RRONDO

JF-Expert Member
Jan 3, 2010
40,235
2,000
Guys if unajijua huna kitu unaenda bar kufanya nini??

Maparasite mmezide aisee,mtu unatoka na kilaki ila unakutana na viparasite inaboa sana..

Ndo hivyo huwezi kumyima mtu,guys tubadilike,kuomba bia sio ishu kabisa...

Karibuni tumoke,mbezi beach ...s.la..
Uwe unatoka hata na 1m hivi ili usipate stress za hao rafikizo parasites
 

Sibonike

JF-Expert Member
Dec 23, 2010
16,644
2,000
Guys if unajijua huna kitu unaenda bar kufanya nini??

Maparasite mmezide aisee,mtu unatoka na kilaki ila unakutana na viparasite inaboa sana..

Ndo hivyo huwezi kumyima mtu,guys tubadilike,kuomba bia sio ishu kabisa...

Karibuni tumoke,mbezi beach ...s.la..
Jeshini lazima kuwe na kikosi cha kupiga mizinga. Ndiyo hao jamaa.
Halafu kazi ya ukuwadi wanaiweza sana.
 

Zeus1

JF-Expert Member
Aug 24, 2017
4,480
2,000
Na wanajua kukufix....utasiki mdingi safari moja basi. Mdingi wapi wakati tunalingana....usinizeeshe mie mwenyewe baby
Yani mtu unampiga beer moja,anasepa ikiisha anarudi tena
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom