Guninita aitaka CCM imdhibiti Nape

Guninita aitaka CCM imdhibiti Nape

Chochea kuni, chochea kuni, chochea moto wa mafarakano katika Chama Cha Mizigo kilichowatesa Watanzania kwa miaka 52. Kizolewe na mafuriko ya ukombozi mamboleo, na kutupwa kulee kama daraja la Dumila lilivyozolewa na mafuriko.
 
Ndugu yangu simiyu,hata lini utaacha kuwa mjinga?jana nilikushauri badilika ccm siyo chama,ni kundi fulani la watu walio tayari kwa lolote hata kuua kwa ajili ya maslahi yao,si kwa ajili ya watz,badilika acha huo ushabiki mjinga wewe
Mkuu usiangaike na Simiyu yetu huyo ni Mwigulu Chemba.kawaida yake kulopoka Lugha chafu kama Kazi ya CHEMBA kupitisha MAJI TAKA.
 
Nape na Kinana walikuwa kwenye njia sahihi ya kukirudisha chama kwenye mstari, leo hii mnamkejeli na kumkashifu kwa kusema ukweli. Hili litatupotezea credit CCM kama tusipokuwa makini. Kina Nape waliwasilisha maoni ya wananchi, nyinyi sasa mnawapinga wananchi kwa kusingizia NAPE. Wahenga walisema, sikio la kufa.........
 
Aliyewahi kuwa mwenyekiti wa CCM mkoa wa Dar es salaam,Guninita,aimeitaka CCM imdhibiti Nape Nauye kwa kukiuka maadili ya chama,na kuropoka majukwaani akiita wenzie mizigo!Chanzo Gazeti Majira uk.3
Guninita ni fuvu tu aliingia kwenye uongozi shauri ya kukulia kwenye siasa toka chipukizi wa CCM lakini shule hamna, tena ni fisadi mkubwa.
 
Hivi wewe una akili timamu kweli? Au unamfananisha Nape na DJ Mbowe?

image_thumb1.png
 
Kinana na Nape wamepata kazi sana..wamecheza na watoto wamelishwa vyakula vibichi wakitumaini wakirudi watakuw amashujaa wa kuimaliza CDM.wanafika studo tuu producer JK anawaambiwa nyimbo zao wote ktk album zimepitwa na wakati.
 
ila JK ni noma,alichowafanya Nape na Kinana ni aibu tupu,tulijua Kinana amepata kazi ya kuduma angalau tembo wetu waongezeka sasa balaa linawakumba tena
 
quote_icon.png
By Malafyale
Lowassa mnamsakama sababu katoka KASKAZINI tu!Why pro CCM hampendi kabisa watu wa KASKAZINI?

Juzi Kagasheki katangaza wazi kama atagombea Bukoba mjini 2015 mbona hamjamkemea?



Kaskazini ndiyo wapi?.

Ndio kusini
 
Aliyewahi kuwa mwenyekiti wa CCM mkoa wa Dar es salaam,Guninita,aimeitaka CCM imdhibiti Nape Nauye kwa kukiuka maadili ya chama,na kuropoka majukwaani akiita wenzie mizigo!Chanzo Gazeti Majira uk.3

- Waananchi Mikoani ndio waliwaambia Nape na Kinana kuwa hao Mawaziri ni mzigo sio Nape aliyesema hayo maneno, wala haina siri kwamba Guninita amedanganywa au hajaelewa vizuri the ishu!!

Le Mutuz
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom