Guninita aitaka CCM imdhibiti Nape

Guninita aitaka CCM imdhibiti Nape

Kipenzi Changu

Platinum Member
Joined
Aug 24, 2011
Posts
59,686
Reaction score
140,351
Aliyewahi kuwa mwenyekiti wa CCM mkoa wa Dar es salaam,Guninita,aimeitaka CCM imdhibiti Nape Nauye kwa kukiuka maadili ya chama,na kuropoka majukwaani akiita wenzie mizigo!Chanzo Gazeti Majira uk.3
 
haha huyu nape si mwimbaji!?nahs akikamata mic anahs yupo jukwaa la sindimba atii
 
ivi hii ilikuwa kauli ya chama au yake binafsi na shost yake Kinana?
 
Guninita ndiyo nani hapa tanzania huyu ni msemaji wa kikundi cha ngoma gani.
 
Guninita ni kibaraka wa Lowasa. Ni wajibu wake kusema hayo
 
Huyu naye Gunnia...ta si alifilisi Mradi wa Mabasi ya wanafunzi Dar huyu.

Anaropoka nn sasa.

Kwanza anatoa harufu mbaya
 
Guninita ndiyo nani hapa tanzania huyu ni msemaji wa kikundi cha ngoma gani.

Ndugu yangu simiyu,hata lini utaacha kuwa mjinga?jana nilikushauri badilika ccm siyo chama,ni kundi fulani la watu walio tayari kwa lolote hata kuua kwa ajili ya maslahi yao,si kwa ajili ya watz,badilika acha huo ushabiki mjinga wewe
 
Huyu naye Gunnia...ta si alifilisi Mradi wa Mabasi ya wanafunzi Dar huyu.

Anaropoka nn sasa.

Kwanza anatoa harufu mbaya
Mkuu, huyu ni katika ukoo wa mafisadi. Ndo maana analamba mpaka nyayo za Mamvi
 
Mabasi yenyewe yapo wapi?

Ni wale wale, MRADI ULIFILISIKA PAMOJA NA KUWA ULICHANGIWA MABASI MENGI NA WATANZANIA,wakati huo akiwa Kiongozi kwenye UVCCM, Chama chake kilipojaribu kumhoji alikihama na kukimbilia upinzani. Mambo yalipotulia akarudi ccm.
 
kumbe ni aliyekuwa! Mwambie atafute levo zake nape ni oversize kwake
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom