GUKATUNI Gwa LEO | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

GUKATUNI Gwa LEO

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Bujibuji, Mar 1, 2010.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Mar 1, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 41,889
    Likes Received: 37,109
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  2. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,042
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 135
    maswali haya ni muhim sana wakati mwingine
     
  3. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #3
    Mar 1, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 12,400
    Likes Received: 2,022
    Trophy Points: 280
    Hongera mama pearl kwa kumpata mchumba!
     
  4. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #4
    Mar 1, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,851
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145

    ```````````nje ya mada````````````
     
  5. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #5
    Mar 1, 2010
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 17,532
    Likes Received: 5,081
    Trophy Points: 280
    Mnh............... Thread inaachwa tartiiiiiiiibuuu
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Mar 1, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 41,889
    Likes Received: 37,109
    Trophy Points: 280
    naye alitangaza kutafuta mchumba humu foramuni?
     
  7. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #7
    Mar 1, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,437
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    Hivi hizi heka heka za kuanzisha mikoa ni harakatyi za kuuunganisha bara afrika au ndo tunazidi kujigawa kwa minajili ya kuungana? I thought tungekuwa na mikoa michache kupunguza gharama.
     
  8. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #8
    Mar 1, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,437
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    Hivi hizi heka heka za kuanzisha mikoa ni harakatyi za kuuunganisha bara afrika au ndo tunazidi kujigawa kwa minajili ya kuungana? I thought tungekuwa na mikoa michache kupunguza gharama.
     
  9. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #9
    Mar 1, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 14,794
    Likes Received: 1,431
    Trophy Points: 280
    ukitaka kuongeza wabunge wa sisiemu ni lazima uongeze mikoa, wilaya na majimbo. bila hivyo hawaongezeki, wako kama matowashi.
     
  10. senator

    senator JF-Expert Member

    #10
    Mar 1, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    hahaha ila kauli yako inakaukweli ndani yake...hivi matowashi sifa zao ni zipi?kuongeza masinagogi?
     
  11. T

    Tall JF-Expert Member

    #11
    Mar 2, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,431
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    nia ni kuona kuwa serikali inakuwa karibu zaidi na wananchi,ebu fikiria kungekuwa na mikoa miwili tu Tanzania mkoa wa mashariki na magharibi? gharama zingepungua sana lakini je ukitaka kwenda mkoani mmmh tatizo. Na ukifika hapo mkoani utakuta foleni ndefu ambayo inguhudumiwa na mikoa zaidi ya 18.
     
  12. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #12
    Mar 2, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,632
    Likes Received: 634
    Trophy Points: 280
    Hawa waheshimiwa sina uhakikia kama huwa wanafikiria financial implications za kuanzisha Mikoa, wilaya and by implication majimbo mapya ya uchaguzi; na how maamuzi yao haya yanavyomuathiri mlipa kodi wa nchi hii? Wanapofanya maamuzi haya wao wanajali jinsi watakavyolindana kuweza kubaki kuwa wabunge na jinsi watavyoweza kuwazawadia marafiki zao kwa teuzi zao za uRC na uDC lakini hawafikirii gharama ambazo hubebwa na mlipakodi kwa kuwalipa hao wakuu wa mikoa na wilaya wapya pamoja na hao wabunge wanaoongezwa. Kuongeza idadi ya wabunge hakuongezi kasi ya maendeleo ya nch, bali kuongeza tija ya hao waliopo inaweza kuwa jambo la busara zaidi wakati huu ambapo wananchi wana hali ngumu sana ya maisha
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...