Guest za Uswahilin Najuta.....


imma.one

imma.one

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2011
Messages
545
Likes
5
Points
35
imma.one

imma.one

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2011
545 5 35
Jana nilitoka Tanga nikachelewa kufika dar,home kinyerez ndani zaid nikaona nienda magomeni kagera karibu na Friends conner Hotel kuna mlolongo wa Nyumba za wageni.
Nikiwa ndani kwa kweli nilishindwa kulala:
nasikia sauti:-aaa mi staki,staki huko sijazoea,naumi.
Mmmh akili ikahama ghafla ikanibidi nickilize kwa makini sana,sauti ilikuwa kubwa ukizingatia ni chumba kinafuatia,mara sauti zikakata,ikaanza minong'ono ya
ku-make love huku nikiwa nackia kila kitu jambo lilofanya antena yangu isimame pasipo na TV wala Umeme.
Kadir muda ulivyozidi sauti zilikuwa zikiongezeka namimi hali kwangu inakuwa mbaya.
Mara yule bint akaanza bac sitaki tena nitazoea vibaya.
Ikanibidi nizuge kwenda kukaa nje maana hali kwngu ilishakuwa mbaya.
Baada ya nusu saa nikarudi nakutana na wapendanao hao wanakwenda kuonga.
Du yule binti ana umri usiozidi miaka 19 yule bwana ni zaidi ya 45 huku akiwa amejazia misuli kama mbeba vyuma.
Jamani hivi huyu ni zaidi ya mwanae tena walionesha kufahamiana muda mrefu.
Wakati nataka kufungua mlango namuona dada anatoka mlango wa tano kutoka kwangu akiwa na kataulo kafupi akikimbilia kwangu huku akiniomba aingie.
Mmmmh we dada vipi nikimwangali ni mtu mzima.
Vipi iweje ukimbie leba wakati unataka mtoto?
Nikafunga mlango wangu nikamwacha nje.
Du hizi guest za uswahilini.
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
79,662
Likes
43,621
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
79,662 43,621 280
Gesti nyingi bongo ni madanguro yaliyojivika sura ya nyumba za wageni. Inatia kinyaa kwa kweli.
 
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified User
Joined
Dec 22, 2010
Messages
16,520
Likes
4,883
Points
280
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified User
Joined Dec 22, 2010
16,520 4,883 280
Ungemsaidia huyo kiburudisho aliyekuwa na taulo!
 
daughter

daughter

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2009
Messages
1,276
Likes
20
Points
135
daughter

daughter

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2009
1,276 20 135
Mmmh ila ulivumilia vya kutosha
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,835
Likes
23,066
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,835 23,066 280
kuna gesti manzese..we ukishalipa na umeingia na mzigo
watu wengine wanakuja kulipa kushuhudia mambo..
wana matundu maalum....kazi kwenu lol
 
imma.one

imma.one

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2011
Messages
545
Likes
5
Points
35
imma.one

imma.one

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2011
545 5 35
Du kama manzese hali ndo hii silali hata gest moja
 
imma.one

imma.one

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2011
Messages
545
Likes
5
Points
35
imma.one

imma.one

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2011
545 5 35
Ukweli nilivumilia sana hadu uumd unauma du.
Kazi ya jana siwez sahau
 
N

Nzowa Godat

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2011
Messages
2,653
Likes
170
Points
160
N

Nzowa Godat

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2011
2,653 170 160
Jana nilitoka Tanga nikachelewa kufika dar,home kinyerez ndani zaid nikaona nienda magomeni kagera karibu na Friends conner Hotel kuna mlolongo wa Nyumba za wageni.
Nikiwa ndani kwa kweli nilishindwa kulala:
nasikia sauti:-aaa mi staki,staki huko sijazoea,naumi.
Mmmh akili ikahama ghafla ikanibidi nickilize kwa makini sana,sauti ilikuwa kubwa ukizingatia ni chumba kinafuatia,mara sauti zikakata,ikaanza minong'ono ya
ku-make love huku nikiwa nackia kila kitu jambo lilofanya antena yangu isimame pasipo na TV wala Umeme.
Kadir muda ulivyozidi sauti zilikuwa zikiongezeka namimi hali kwangu inakuwa mbaya.
Mara yule bint akaanza bac sitaki tena nitazoea vibaya.
Ikanibidi nizuge kwenda kukaa nje maana hali kwngu ilishakuwa mbaya.
Baada ya nusu saa nikarudi nakutana na wapendanao hao wanakwenda kuonga.
Du yule binti ana umri usiozidi miaka 19 yule bwana ni zaidi ya 45 huku akiwa amejazia misuli kama mbeba vyuma.
Jamani hivi huyu ni zaidi ya mwanae tena walionesha kufahamiana muda mrefu.
Wakati nataka kufungua mlango namuona dada anatoka mlango wa tano kutoka kwangu akiwa na kataulo kafupi akikimbilia kwangu huku akiniomba aingie.
Mmmmh we dada vipi nikimwangali ni mtu mzima.
Vipi iweje ukimbie leba wakati unataka mtoto?
Nikafunga mlango wangu nikamwacha nje.
Du hizi guest za uswahilini.
HAa!? sasa wewe li antena limesimama unakataa tv!
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
79,662
Likes
43,621
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
79,662 43,621 280
kuna gesti manzese..we ukishalipa na umeingia na mzigo
watu wengine wanakuja kulipa kushuhudia mambo..
wana matundu maalum....kazi kwenu lol
Umenikumbusha kitu...zamani wakati niko sekondari, fomu wani hadi fomu srii, mimi na washikaji tulikuwa na hiyo tabia ya kula chabo.

Yaani kama mshikaji akipata demu anatutonya sisi washikaji wengine halafu wakiingia geto sis tunaenda dirishani kula chabo. Hapo ujue tayari tulishaingia chumbani na kuliseti pazia kidizaini flani ili tuweze kula uhondo (I guess hivyo ndivyo tulivyokuwa tunawaza katika akili zetu kipindi hicho! Utoto bana...una mambo mengi sana)
 
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
4,982
Likes
308
Points
180
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
4,982 308 180
kuna gesti manzese..we ukishalipa na umeingia na mzigo
watu wengine wanakuja kulipa kushuhudia mambo..
wana matundu maalum....kazi kwenu lol
Boss maelezo yako hapo juu unajua yanaleta maswali mengiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii! kwa leo wacha nikumezeee tu until next time, ngoje niendelee kula kwanza bongo fleva za kale Redio One muda huu ila lazima ntakuuliza tu!
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,107
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,107 280
kwa kumfungia mlango huyo dada...................mmmmmmmmmmmnnnnnnnnnnhhhhhhhhhhh
 
Mchaka Mchaka

Mchaka Mchaka

JF Bronze Member
Joined
Jul 20, 2010
Messages
4,528
Likes
47
Points
0
Mchaka Mchaka

Mchaka Mchaka

JF Bronze Member
Joined Jul 20, 2010
4,528 47 0
Sintasahau siku ile gari ilichelewa kufika dar nikafika usiku nikatafuta Gesti pale manzese! Kwani nililala? Chumba kinakuka uchiiiiii! nikigeuka uchii, kulia uchi, kushoto uchi! Godoro lenyewe ukigeukia huku lina baridi baridi kama mtu kamwagia maji sehemu sehemu, Halafu hamna feni, mbu! kidogo hujakaa sawa mlango ushagongwa na machangu wanaoomba hifadhi. Sintasahau, sikulala siku ile!
 
G-son

G-son

Member
Joined
Sep 5, 2008
Messages
68
Likes
0
Points
13
G-son

G-son

Member
Joined Sep 5, 2008
68 0 13
Nadhani hii ni kwa East Africa nzima, kwani tuliwahi kulala nairobi wakati tumehudhuria workshop, guest moja inaitwa Gee Six, maeneo karibu na zinapopaki SABCO Ltd., duuu tulikoma. Yote hayo ni mambo ya ku save eti turudi na vidola nyumbani. Yaani usiku mzima wanabadilishana tu mara hawa wameingia mara wametoka, mara hawataki kulipana zogo linaanza, wengine ndo sijui mzuka umepanda basi anapiga kelele ya nanihiiii daaa.

nilijifunzo sa nyingine kupenda vitu rahisi rahisi yaweza kuwa ghali zaidi ya mtu anavyotegemea kubana matumizi.
 
imma.one

imma.one

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2011
Messages
545
Likes
5
Points
35
imma.one

imma.one

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2011
545 5 35
Huo ndo ukweli lakini maisha ya mtanzania wa kawaida si unaijua?
 
Roulette

Roulette

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2010
Messages
5,617
Likes
27
Points
0
Roulette

Roulette

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2010
5,617 27 0
Sintasahau siku ile gari ilichelewa kufika dar nikafika usiku nikatafuta Gesti pale manzese! Kwani nililala? Chumba kinakuka uchiiiiii! nikigeuka uchii, kulia uchi, kushoto uchi! Godoro lenyewe ukigeukia huku lina baridi baridi kama mtu kamwagia maji sehemu sehemu, Halafu hamna feni, mbu! kidogo hujakaa sawa mlango ushagongwa na machangu wanaoomba hifadhi. Sintasahau, sikulala siku ile!
Haki nimechefuka kuliko unavo fikiria... napata picha ya hio humidity ya godoro mwili unatoka goos flesh...
 
joramjason

joramjason

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2011
Messages
426
Likes
19
Points
35
joramjason

joramjason

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2011
426 19 35
Dah nakumbuka miaka kadhaa nyuma nilikwenda moshi kikazi nikalala guest moja jina silikumbuki now dah kweli kuna watu wezi. Kuna dada alikw analia ucku kucha. Bady nilikuja ambiwa na wenyeji ile ni guest maarufu ya machangu.
 

Forum statistics

Threads 1,214,128
Members 462,498
Posts 28,502,191