Google Pixel phones/devices ni smartphone nzuri kushinda zote

Google Pixel phones/devices ni smartphone nzuri kushinda zote

eeh mkuu oneplus wamezingua sana kwenye cameras yani , ndio maana wanatumia gcam kwenye oneplus watu wengi, sa si ndo hapo eti s10 ipo juu ya pixel 4: dxomark ni big lie
Sa mkuu oneplus au s10 inakuwa juu ya pixel 4 ndo ili iweje
Iphone 11 kwenye list haipo kabisa
Hizo ni website ambayo ata mimi naweza kuitengeneza
Walinichekesha tu apo kwenye oneplus 7pro
Hyo cm naipenda kwel ila nilishindwa kuichukua kwasababu ya camera yake
Nikasema oneplus 7t watabadirika ila wapii
Mana picture mtu anaonekana mwekundu na kama unachopiga kina wekundu ndo red tint itajaa mpaka bas
Af mtu anakuja kutaja hyo website[emoji23][emoji23][emoji23]

Kwenye kuchagua best camera phone waga naangalia camera comparison nawasha full hd kabisa then naangalia
Huawei wenyewe picha zao sio impresive kivile though ni nzr sana huwez linganisha na vi Xiomi, Oppo au Oneplus
Though haiifikii pixel au iphone but wananinginizna na samsung
 
pixel 2 xl niliipenda sana ila niliiharibu nikajichanga nikanunua pixel 3 ilikuwa on sale, note 8 na note 9 nilitumia but kiukweli yani original pixel still ina camera nzuri kichizi kuliko note 9 , ukisave as raw aisee , samsung picha zao kama zimepauka hivi na ziko smooth sana
Google wako vzr
Nilikuwa na pixel2 sema nikakipa kidem flan hv nilikuwa natumia s9 enz niko na pixel 2 ila kwa UI pekee pixel ilikuwa nzr miles ahead japo niliigawa hyo nikitegemea kununua pixel 3
S9 nayo ikaibiwa nimebaki na kiiphone nilikuwa nangojea pixel 4
Ila desighn ni ya kijinga sana
Mate 20 nilitumia kido nikaiuza niliona ni kama natumia tecno iliochangamka
 
Google wako vzr
Nilikuwa na pixel2 sema nikakipa kidem flan hv nilikuwa natumia s9 enz niko na pixel 2 ila kwa UI pekee pixel ilikuwa nzr miles ahead japo niliigawa hyo nikitegemea kununua pixel 3
S9 nayo ikaibiwa nimebaki na kiiphone nilikuwa nangojea pixel 4
Ila desighn ni ya kijinga sana
Mate 20 nilitumia kido nikaiuza niliona ni kama natumia tecno iliochangamka
Mbn hueleweki sasa unataka simu gani? Kila simu ina kasoro zake..

Comments zako unalalamika tu braza
 
eeh mkuu oneplus wamezingua sana kwenye cameras yani , ndio maana wanatumia gcam kwenye oneplus watu wengi, sa si ndo hapo eti s10 ipo juu ya pixel 4: dxomark ni big lie

Sababu ni moja tu mkuu...Pixel 4 imekosa Ultrawide Camera.
 
Design ya camera ya iphone 11 ili leak march 2019...sasa sijui nani aliyemkopi mwenzie[emoji1787][emoji28]
ahwapi hakuna kitu kama hicho, wamegeza nini apple? kama unasemea shape ya simu ya iphone 11 na hiyo pixel 4 , kwa taarifa tu mkuu pixel 4 walileak hiyo shape yao tokea mwezi wa tano, kabla hata watu hawajafahamu iphone 11 itakuwaje, na wanafanyaga ivo kwajili ya mambo ka ayo, ni marketing strategy tu
 
Huawei kamera yake ni nzr ila huwez linganisha na big dadyyz pixel 3 au iphone 11
Na nightmode ya huawei ni nzr ila baada ya pixel
But nightmode ya iphone 11 ndo nzr kuliko zote maana ina reduced noice na muonekano halisi wa usiku upo
Astrophotography ya huawei ni simply trash when compared to pixel
Hahahh... camera ya pixel mnaioverrate kishenzi yani. Hiyo pixel 3 ina camera nzuri kuliko huawei gani?

"Night mode ya huawei ni nzuri ila baada ya pixel ni pixel." Hapa ulikuwa na maana gani?

Hivi nyie wenzangu ni vigezo gani ambavyo mnaangalia kwamba hii picha ni nzuri na hii ni mbaya.?

Huawei wanapotoa simu zao software ni kama huwa inakuwa haijakaa sawa. Tafuta hata p30 pro ambayo iko updated software moto waje ni wa kuotea mbali.
 
Iyo pixel 3 bei ya laki nane(800) ni mpyaaa nachana kwenye box mwenyewe ?,tanzania hii nitaipata wapi mkuu maana kuna kamilioni hapa hakina kazi,kiukweli mi nimpenda simu zenye camera kaliii
Betri hapo ni majanga.
Usisahau kununua power bank.
 
Hahahh... camera ya pixel mnaioverrate kishenzi yani. Hiyo pixel 3 ina camera nzuri kuliko huawei gani?

"Night mode ya huawei ni nzuri ila baada ya pixel ni pixel." Hapa ulikuwa na maana gani?

Hivi nyie wenzangu ni vigezo gani ambavyo mnaangalia kwamba hii picha ni nzuri na hii ni mbaya.?

Huawei wanapotoa simu zao software ni kama huwa inakuwa haijakaa sawa. Tafuta hata p30 pro ambayo iko updated software moto waje ni wa kuotea mbali.

Huawei kamera yake ya kawaida sana
Ukiona mtu anasifiacamera ya huawei basi katoka kwenye visim kama vitecno au oneplus
Mtu mwenye akili timam lazima ajue tofaut ya camera na uzr wa camera

Uzr wa kamera mara nying wanaangalia dinamic range pamoja na shapness na objects, na color accurace
Huawei haina colour accuracy nzr na nyanja nyingine huwez kulinganisha na big boys
Wao walianza wide camera ila wakapitwa na samsung na iphone ndo akakanyaga wote kabisa

Apo nilimaanisha baada ya nightmode ya iphone ni pixel ndo inayofata
 
acha kuzingua mzee, unaongea as if eti iphone 11 ndo waneanza na hiyo design, mate 20 pro ndio walianza hiyo design sema iyo square ilikua katikati ya simu sio kwny angele kama iphone na google, hakuna chochote kuhusu kugezana design ni design tu
Design ya camera ya iphone 11 ili leak march 2019...sasa sijui nani aliyemkopi mwenzie[emoji1787][emoji28]
 
mbona natumia pixel 3 na battery life iko poa tu, ni mtu tu na matumizi yako, mi nalast siku nzima na chaji .
Betri hapo ni majanga.
Usisahau kununua power bank.
 
mzee wewe unatumia reviews za online na sisi tumeshazitumia , so wewe ungemwamini nani hapo?
Hahahh... camera ya pixel mnaioverrate kishenzi yani. Hiyo pixel 3 ina camera nzuri kuliko huawei gani?

"Night mode ya huawei ni nzuri ila baada ya pixel ni pixel." Hapa ulikuwa na maana gani?

Hivi nyie wenzangu ni vigezo gani ambavyo mnaangalia kwamba hii picha ni nzuri na hii ni mbaya.?

Huawei wanapotoa simu zao software ni kama huwa inakuwa haijakaa sawa. Tafuta hata p30 pro ambayo iko updated software moto waje ni wa kuotea mbali.
 
Hahahh... camera ya pixel mnaioverrate kishenzi yani. Hiyo pixel 3 ina camera nzuri kuliko huawei gani?

"Night mode ya huawei ni nzuri ila baada ya pixel ni pixel." Hapa ulikuwa na maana gani?

Hivi nyie wenzangu ni vigezo gani ambavyo mnaangalia kwamba hii picha ni nzuri na hii ni mbaya.?

Huawei wanapotoa simu zao software ni kama huwa inakuwa haijakaa sawa. Tafuta hata p30 pro ambayo iko updated software moto waje ni wa kuotea mbali.

Huawei software wameweka makorombwezo mengi ndo maana si tam na haieleweki
Kila mtu anajua software yao ni mbaya, sikujua wanamaanisha kivile mpaka niliotuvyotumia, haikuwa na la maana kivile

Watu wengi wakiona more saturation kwenye camera wanadhan ndo kamera nzr
Pixel ni point a d shoot camera, ata pixel 2 ni kamera ambayo we unapiga picha ukijua itatoka picha kali bira kujali movement au mtu kablink
Na dynamic range na colour accuracy yake ni motoo
Ingia youtube
Search camera comparison af iweke hyo video yako resolution ya juu, ata 2k ikiwezekana
 
yani kwa jf yote mkuu , wewe ndie geek wa simu ...
Huawei software wameweka makorombwezo mengi ndo maana si tam na haieleweki
Kila mtu anajua software yao ni mbaya, sikujua wanamaanisha kivile mpaka niliotuvyotumia, haikuwa na la maana kivile

Watu wengi wakiona more saturation kwenye camera wanadhan ndo kamera nzr
Pixel ni point a d shoot camera, ata pixel 2 ni kamera ambayo we unapiga picha ukijua itatoka picha kali bira kujali movement au mtu kablink
Na dynamic range na colour accuracy yake ni motoo
Ingia youtube
Search camera comparison af iweke hyo video yako resolution ya juu, ata 2k ikiwezekana
 
si ndi nashangaa anasemea pixel ipi maana hata pixel xl inalast na chaji sio kama iphones
Nilikuwa na pixel 2
Ila bettry lake liko poa2 ata sahv
 
mmmh boss sasa utacompare na hizo 2000s mah za kina iphone? 7 plus ina 2900 , sa 3400 unaona kidogo? unless uwe unakesha tu social medias but mm ninetumia kwanzia pixel xl hadi sahivi 3 na kuhusu battery life sijawahi kuhuzunika
Mkuu 3450mAh ni kidogo sana
 
If I were to take ten photos with the Pixel 3 XL, I am confident that I'll get ten great shots. On the P30 Pro, however, I'll end up with seven amazing photos and three that are out of focus. Huawei is still missing that final little bit of finesse.
Hahahh... camera ya pixel mnaioverrate kishenzi yani. Hiyo pixel 3 ina camera nzuri kuliko huawei gani?

"Night mode ya huawei ni nzuri ila baada ya pixel ni pixel." Hapa ulikuwa na maana gani?

Hivi nyie wenzangu ni vigezo gani ambavyo mnaangalia kwamba hii picha ni nzuri na hii ni mbaya.?

Huawei wanapotoa simu zao software ni kama huwa inakuwa haijakaa sawa. Tafuta hata p30 pro ambayo iko updated software moto waje ni wa kuotea mbali.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom