Goodluck Ole Medeye aikimbia CHADEMA. Atimkia UDP

Goodluck Ole Medeye aikimbia CHADEMA. Atimkia UDP

Hata hapa umejichanganya sana, hebu rudia kusoma. Pole!
Maana yangu ni kwamba,ananyoosha maneno na anakua mwenye msimamo pale anapokua yuko fiti kiakili,sasa baada ya ccm kumchanganya kwa maamuzi yao ya kumkata jina lake ilihali yeye alishakua na uhakika wa kuwa raisi ajaye (na kweli laiti angepitishwa angekua raisi wala halina ubishi ni chizi tu ndo anaweza bisha)ukizingatia alishafanya uwekezaji mkubwa katika hilo ni rahisi kwa mtu yeyote kufanya maamuzi ambayo hukutarajia kama alivyofanya,maana yake kachanganyikiwa (temporary insane)kwani hata uwe mwenye msimamo vipi katikahali kama hiyo kuchanganyikwa ni lazima na misimamo inayumba tu kama ilivyomtokea mzee wako.
 
Tusimuhukumu ndio maisha ya wanasiasa wabongo wanakwenda kwenye vyama bila kutafakari kwa kina akitoka anasema mapungufu
 
Huu ni mpango mahususi wa kuuwa vyama vya siasa ambavyo havikuunga ukawa,kunatetesi ni mpango kabambe unaoandaliwa kwa ustadi mkubwa,tutajionea mengi na yote yanaathiri moja kwa moja 2020.
 
Ukihama ccm akaenda cuf au chadema then ukatoka cuf au chaxema na kwenda chama kingine kidogo kama udp tlp na vingine usitegemee chochote KISIASA9
 
huyu jamaa namkubali sana namuona anakuwa kama shibuda sasa
 

Kada wa CHADEMA na mbunge wa zamani wa Arumeru Magharibi, Goodluck Ole Medeye leo ametangaza kuhamia UDP.

Asema inasimamia haki na demokrasia. Anasema anataka demokrasia ya kweli na jukwaa la haki ktk kuleta haki na maendeleo kwa Watanzania.

Ameyasema haya akiongea na waandishi wa habari muda mfupi uliopita.

DISCLAIMER: Bango linaloonekana nyuma yake halina uhusiano na habari, lipo ofisi za UDP
Haina athari yoyote. Ni maamuzi ya kidomokrasia
 
nasikia mke wake regina anamshinikiza mzee arudi ccm...toka amehamia chadema maisha yao yanawaendea vibaya mpaka kwe wake yupo magereza mpaka leo
Unafaa sana kuandikia gazeti la udaku.
 
Juz ukawa walikua na maandamano walioyaita "Linda demokrasia" leo nashangaa katika Hivyo vyama Kuna mwanachama amehama sababu, anataka demokrasia ya kweli "nawaza kwa sauti je Hivyo vyama havina demokrasia ya kweli
Ni haki yake kwenda chama kingine, hakuwa na haja ya kubumba sababu
 
Huu ni mpango mahususi wa kuuwa vyama vya siasa ambavyo havikuunga ukawa,kunatetesi ni mpango kabambe unaoandaliwa kwa ustadi mkubwa,tutajionea mengi na yote yanaathiri moja kwa moja 2020.
Vielelezo please
 
Nadhani ana mahusiano ya kibiashara na john momose , kwamba unaenda kwenye chama muflisi kama UDP kufanya siasa ! Sitaki kuamini hilo .
 
Back
Top Bottom