Goodluck Ole Medeye aikimbia CHADEMA. Atimkia UDP

Goodluck Ole Medeye aikimbia CHADEMA. Atimkia UDP

Siasa za kuganga njaa ni mbaya sana. Wengi wanaohama vyama ni kutafuta ulaji tu hakuna chochote cha ziada. Wasipofanikiwa wanahama tena na wasipofanikiwa wanarudi walikotoka mwanzo kwa mbwembwe, ni shida sana.
 
Hata Lowasa nae ni mwili tu ndo upo Chadema lakini moyo wake bado upo ccm kabisa.
nasikia mke wake regina anamshinikiza mzee arudi ccm...toka amehamia chadema maisha yao yanawaendea vibaya mpaka kwe wake yupo magereza mpaka leo
 
Haya Kachukue ujira wako, buku saba!
Sasa unabisha nini? jamaa hayupo pale kwa mapenzi wala mahaba,yule alienda kwa sababu jamaa zake ccm walimchanganya tu,yeye mwenyewe alishasema na akamtolea mfano mwanawe kadet amezaliwa yeye yupo ccm sasa akihama si atakua anachekesha?na Lowasa ni mtu wa kunyoosha maneno kwa maana analosema anamaanisha, hivyo mzee wa nywele nyeupe amewamiss sana jamaa zake wa magamba sema ndo basi anakufa na tai yake.
 
Yaani watu wengine sijui Mungu awape nini. Chukulia mfano Lawrence Masha, mtu aliyepata bahati ya kuwa waziri akiwa chini ya miaka 35. Lakini badala ya kujitahidi kumaintain position yake, anajikuta anafanya ujingaujinga na kupotea kabisa hewani. Sijui tatizo huwaga nini?
Huyu naye ndiyo mwingine anapotea.
Mkuu,siasa ni ngumu Sana..unaweza ukapewa cheo ili umalizwe kisiasa..pia unaweza ukapewa cheo ukajimaliza mwenyewe!!
 
nasikia mke wake regina anamshinikiza mzee arudi ccm...toka amehamia chadema maisha yao yanawaendea vibaya mpaka kwe wake yupo magereza mpaka leo
Usifanye masihara inawezekana kabisa unayosema yaani ghafla tu unawaacha marafiki zako wote uliokua nao kwa miaka thelathini si mchezo,maana Chadema wote ni wapya kwake na wengi wao watamheshimu kinafiki tu maana ndio hao hao waliokua wakimtukana na kumkashifu miaka yote ukiondoa Mbowe tu ambaye tangu mwanzo nilikua namuona kama mtu ambaye alikua anamstahi sana Lowasa hata kama alikua akimpiga madongo sidhani kama alikua anamaanisha tofauti na Slaa na Zitto ambao walikua wanarusha punch za ukweli.
 
Juz ukawa walikua na maandamano walioyaita "Linda demokrasia" leo nashangaa katika Hivyo vyama Kuna mwanachama amehama sababu, anataka demokrasia ya kweli "nawaza kwa sauti je Hivyo vyama havina demokrasia ya kweli
 
Sasa unabisha nini? jamaa hayupo pale kwa mapenzi wala mahaba,yule alienda kwa sababu jamaa zake ccm walimchanganya tu,yeye mwenyewe alishasema na akamtolea mfano mwanawe kadet amezaliwa yeye yupo ccm sasa akihama si atakua anachekesha?na Lowasa ni mtu wa kunyoosha maneno kwa maana analosema anamaanisha, hivyo mzee wa nywele nyeupe amewamiss sana jamaa zake wa magamba sema ndo basi anakufa na tai yake.
Hata hapa umejichanganya sana, hebu rudia kusoma. Pole!
 
Juz ukawa walikua na maandamano walioyaita "Linda demokrasia" leo nashangaa katika Hivyo vyama Kuna mwanachama amehama sababu, anataka demokrasia ya kweli "nawaza kwa sauti je Hivyo vyama havina demokrasia ya kweli
"Havina", CCM na UDP ndio vina demokrasia! Ndio maana KIKWETE analazimishwa kumkabidhi MAGUFULI uenyekiti wa CCM kwa lazima, Simply because MAGUFULI is "their" President!
 
nasikia mke wake regina anamshinikiza mzee arudi ccm...toka amehamia chadema maisha yao yanawaendea vibaya mpaka kwe wake yupo magereza mpaka leo
Mke wake alimpinga sana Lowassa kuhamia CHADEMA lakini kama unavyofahamu, Wanamme wa Kimeru au Kimasai hawana ujasiri wa kusikiliza na kukubali maamuzi ya wanawake tofauti na walivyoamua.
 
Yeye ameona kile chama kimekosa mtu makini kwahiyo yeye ameona itakuwa raisi kwake kukiendeleza.
Lakini ninahauhakia hata fika nacho mbali kwasababu sio mvumilivu. kukijenga chama hadi watu wote wakaielewa na wakakibuli sio mchezo unaweza ukacheza hata miaka 30 lakini ukatoka bilabila.

Kama yeye angekuwa anania nzuri ya kushilikiana na wenzake kuwakomboa watanzania kwa dhati angekomaa pale pale chadema kwasababu alikua na nafasi nzuri ya kutimiza malengo na watu walimuani hadi kumpa nafasi ya kugombea uspika ile sio kitoto kwasababu hiyo nafasi watu wengi hawakuipata.
Saizi kule tena anaenda kuanza upya na watu wanaweza wasimuamini sana kwasabau watamuona ni kiluka njia.

Ktk safari yoyote ile hamna njia iliyo nyooka kwahiyo kila njia utakayo pita tegemea utakutana na milima na mabonde na ukisema ubalishe njia ndivyo unavyo zidi jichelewesha mwenyewe kufika ktk safari yako.
 
Ngoja nikae jiran nisubiri kuona akina Mgeja na Msindai wataenda chama gani.
 
Tutavichukua vyama vyote vidogo na kuviimarisha ili tuwe na Upinzani Imara, hata Dovutwa ajiandae, Lyatonga, Chief Iyemba, na Hashim Rungwe!
 
Back
Top Bottom