madindigwa
JF-Expert Member
- Aug 30, 2017
- 2,498
- 2,927
Kwendraaaaaa
hehehehhehhe wacha waisome nambaMnauchukia kwa 7bu lema kaitwa polisi!!! Ajabu sana
HahahahaHivi zile issue za kukwapua magari zilikuwaga ni kweli au sound?
Hapana kukata tamaaa hili nalo litapita''Nimepigiwa simu na Polisi kwamba natakiwa kuripoti kituo kikuu cha Polisi Arusha leo bila kukosa,sijaelezwa sababu lakini wito unaonekana kuwa wa lazima sana,lakini nafikiri kupigania haki ndio linaweza kuwa kosa langu kubwa. MSIOGOPE. ''
Well said walahiHa ha haaaa
Mdomo mrefu anaitwa polisi anaogopa eeeeeh
Akwende huko na apokee teke la usoni.. bomu viongozi wenu wana maneno ila waoga kama nini
Inaonyesha wanawategemea mazuzu muwe mnawatetea tu huku wakivunja sheria.. sasa hajui hata lipi anaitiwa maana kila wakati kuvunja sheria..
Utakuta hata labda hakuna lolote juu yake.. bali uwoga wa kuwa na makosa mengi ya makusudi anayotenda
Bomu kabisa.. nyie mashabiki wao nanyi mabomu kabisa
Ovyooooo
Kiongozi muoga 🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣
Hii dhambi ya kuhadaa watanzania haitawaacha.Ni heshima kwa Mungu kumzomea fisadi Lowasa ~~~ Lema
Mpaka leo hii bado unaandika 7bu???? Ajabu sanaMnauchukia kwa 7bu lema kaitwa polisi!!! Ajabu sana
Na ww bado unaandika unachokikosoa!!! Ajab sanaMpaka leo hii bado unaandika 7bu???? Ajabu sana
Mimi sijakukosoa bali nimekushangaa. Umeshindwa kujua jambo dogo kama hilo loh ajabu sana.Na ww bado unaandika unachokikosoa!!! Ajab sana
uogope sisi wakati unayeenda wewe!!!! Ajabu sana
Huna mamlaka ya kuisemea nchi juu ya ukichaa wako. Kama ni kuuana Uaneni ndani ya familia yako.Hii nchi ishakuwa ya kifala!
Sio mda tutauana
Mtu mzima unashangaa mambo madogo madogo!!! Ajab sanaMimi sijakukosoa bali nimekushangaa. Umeshindwa kujua jambo dogo kama hilo loh ajabu sana.
Huyu naye nadhani ile dozi ya awali imeanza kumpungua. Anatafuta tena dozi mpya itakayompa msingizi hadi akija kuzinduka ni karibia na uchaguzi 2020. Maadamu kasema yuko tayari, NI YEYE NA MUUMBA WAKE.Dah...isije kuwa kajipigia simu mwenyewe...maana hakuna matukio tena.....ila nasikia anapenda Sana maisha ya jela....nimesikia tu....[emoji13] [emoji13] [emoji41]
Mtu mzima unajiendekeza kuandika ovyo ovyo halafu hutaki nikushangae, ajabu sanaMtu mzima unashangaa mambo madogo madogo!!! Ajab sana
Nilikuwa sijaiona hii nondo yako man kula like tano mfululizoBado tuna changamoto za kiuongozi.
Mbunge wa jimbo, waziri kivuli wa wizara ndani ya bunge. Unaitwa polisi unaanza kuwa na hofu wakati kila siku unatuimbisha jeshi lipo kwa ajili s kulinda maslahi na usalama wa raia.
Kuwa wa kwanza kuyatenda yale unayonena, umeitwa polisi nenda acha kulia lia. Unakimbilia kuanza kutafuta sympathy ya wananchi na wala hujajua unaitiwa nini. Afu hii tabia ya viongozi wakubwa wa serikali kutumia mitandao hovyo hovyo hasara zake ndo hizi yani inakua haina utofauti kati ya kiongozi na raia wa kawaida.
Status ya mbunge na waziri kivuli ni kubwa, lazima tujifunze kufanya mambo kwa weledi, nenda polisi kimya kimya au wape taharifa viongozi waandamizi wa chama chako na ikiwezekana spika wa bunge basi. Then nenda kama kitatokea chochote wananchi wataharifiwe kwa njia zilizo sahihi either kupitia msemaji wa cdma husika au katibu wa chama husika mbunge anapotokea.
Tupunguze uhuni uhuni wa social media tunapokua viongozi wakuu wa kiserikali na wananchi.