Godbless Lema: Nimepigiwa simu niripoti Kituo Kikuu cha Polisi Arusha

Godbless Lema: Nimepigiwa simu niripoti Kituo Kikuu cha Polisi Arusha

Hii nchi hii.
Yani tumefikia kwamba wakuu wakitoa tamko ni haram kulijadili kwa namna yoyote ile.
 
Ni ngumu kusema chochote kwa sasa kwa sababu hata sababu za kuitwa kwake bado ni hisia tu. Tutakapojuzwa tutaweza kutoa michango sahihi.
 
Ndio maana wengine kamwe hatuwezi kufurahia huu utawala.

Tweet ya Lema kuwa ataongea tena na media baada ya kuahirisha kuongea jana na kwamba yuko teyari kubeba gharama, huenda ndio chanzo cha yote haya.

Lema ali-tweet jana kuwa swala zima la kutekwa na kupatikana kwa Mo limejaa utata na yeye kama Mbunge ataongea na kwamba yuko teyari kulipa gharama.

Wanaweza kumsafirisha kumpeleka Dar usiku huu hivyo ni bora aende amejiandaa kisaikolojia.

Hata hivyo, kwa wito wa simu,msije kushangaa akafika kituoni alafu wakakana kumuhitaji.
Hiyo tweet ina kosa lolote?,usibashiri,aitikie wito
 
Kupita ukurasa wake wa Twitter, Godbless Lema ambaye ni Mbunge wa Arusha Mjini kupitia CHADEMA ameandika ujumbe huu

''Nimepigiwa simu na Polisi kwamba natakiwa kuripoti kituo kikuu cha Polisi Arusha leo bila kukosa,sijaelezwa sababu lakini wito unaonekana kuwa wa lazima sana,lakini nafikiri kupigania haki ndio linaweza kuwa kosa langu kubwa. MSIOGOPE. ''

d.PNG
​
 
Kama bado hajaenda asiende mwenyewe, achukue Ulinzi wa kutosha just in case! Ule ushauri wa Ngurumo kwa Mbowe na Heche unaweza kumuhusu na Mwingine yeyote.
 
Jimbo la Lema lipo Arusha lakini mda wote siku zote yeye anakula hela za ruzuku dar huku wananchi wa Arusha wakikaa bila kuwa na mbunge

2o2o Lema katafute kazi nyingine ye kufanya
 
Aende na watu asiende Mwenyewe, hachelewi kukutana na magari ya Nchi za nje kutoka maktaba
 
Back
Top Bottom