basi itakuwa ni sound tuSerikali dhaifu imeshindwa kumkamata na kumfungulia mashtaka, kwa sababu siyo kweli.ni sound. Labda jinga lao linaweza mfungulia mashtaka.
Siwezi kutamani lema afungwe maana najua anaenda kuulizwa masuala ya CCTV camera ambayo kama ni makosa basi nami ninayo maana tulikuwa mlengo mmoja mi na lema juu ya suala iliNaona umefurahiii.... bilashaka unatamani afungwe bila hata kesi.
Angalia chini ya post yako uone nani na nani wamekupa like ndio utajua kwa nini Mirembe iko DodomaSasa huyo Lema anamlalamikia nani?
Haikusaidii kitu.Angalia chini ya post yako uone nani na nani wamekupa like ndio utajua kwa nini Mirembe iko Dodoma
Tii WTO.hkuna jipya zaidi ya maelezo.''Nimepigiwa simu na Polisi kwamba natakiwa kuripoti kituo kikuu cha Polisi Arusha leo bila kukosa,sijaelezwa sababu lakini wito unaonekana kuwa wa lazima sana,lakini nafikiri kupigania haki ndio linaweza kuwa kosa langu kubwa. MSIOGOPE. ''
kipenzi cha watu hicho..Tuogope sisi wakati unayeenda wewe!!!! Ajabu sana
Hayo umeyasema wwkipenzi cha watu hicho..
unaona ajabu baba kuiambia familia yake "wanangu naenda vitani ila msiogope nitashinda na kurudi salama"
Hapa Nape Nnauye alikuwa na SHOBO kama lako.Mnauchukia kwa 7bu lema kaitwa polisi!!! Ajabu sana