Godbless Lema: Nimepigiwa simu niripoti Kituo Kikuu cha Polisi Arusha

Godbless Lema: Nimepigiwa simu niripoti Kituo Kikuu cha Polisi Arusha

viongozi wa upinzani ili kukomesha tabia hii ya mapolisi kukandamiza raia inabidi wapambane nje na ndani ya bunge. kwa mfano lema akizuiliwa
tu polisi kiongozi mwingine wa upinzani aitisha press haraka na kukosoa utendaji wa jeshi la polisi.
 
viongozi wa upinzani ili kukomesha tabia hii ya mapolisi kukandamiza raia inabidi wapambane nje na ndani ya bunge. kwa mfano lema alizuiliwa tu polisi kiongozi mwingine wa upinzani sutisha press haraka za kukosoa utendaji wa jeshi la polisi.
Magereza zipo wazi mkuu ...wakifanya uhalifu watanyooshwa bila kujali uanasiasa wao.
 
Hiyo inategemea na RPC mhusika anavyopima matamko ya mtu wake. RPC wa Arusha amepima jinsi alivyoona na RPC wa Kigoma atapima kivyake,kama ataona kuna jinai katika matamko ya Zitto naye ataamua atakavyoona inampendeza. Ni tofauti kama Lema angekua ameitwa na Police Hq hapo tungesema why not Zitto.
 
Anayo ongea Zitto yanatisha kuliko Lema.
Lakini huwezi sikia zitto anakamatwa, anawekwa mahabusu, anafunguliwa mashtaka.

Zitto ninani hasaa??
Ni aina ya utapeli wa kisiasa ulio anzishwa na Rais Mobutu Seseseko na Idd Amin wa Uganda!
Anachaguliwa mmoja ana andaliwa kuikashifu serikali atakavyo bila kukamatwa ILI IONEKANE serikali inaruhusu kukoselewa!
Wa nje ya circle akiongea tu anakamatwa,kwa hiyo usishangae haya ya Lema vs Zitto!
Lkn Sidhani ktk kizazi cha dot com mbinu hii ya kale itafanya kazi
 
Lema ali-tweet jana kuwa swala zima la kutekwa na kupatikana kwa Mo limejaa wasiwasi na yeye kama Mbunge ataongea na kwamba yuko teyari kulipa gharama.
Hivi huyo mibange ni mbunge wa Tanzania nzima kama raisi au? Ikiwa yupo tayari kulipa gharama basi alipe kimya kimya, kama kuna chenji nazo apokee kimya kimya tu.
Na sisi tunaendelea kupambana na hali zetu kimya kimya
 
Mimi siijui bana acha aende polisi ...unajuaje wanamuita kama waziri kivuli wakampe data?
Umeona jingalao!!!kweli jingalao litabaki kuwa jingalao,tens hats kesho litabaki kuwa jingalao tu,wewe ni jingalao aisee
 
Back
Top Bottom