Godbless Lema: Nimepigiwa simu niripoti Kituo Kikuu cha Polisi Arusha

Godbless Lema: Nimepigiwa simu niripoti Kituo Kikuu cha Polisi Arusha

Ni heshima kwa Mungu kumzomea fisadi Lowasa ~~~ Lema
Hiyo ishasahauliwa kitambo mwendo wa kuwageuzageuza watu km chapati.

Kwa sasa huyo mtu ni kamanda, mpambanaji,kiongozi tena safi huuu mchezo bwana......
 
Kwahiyo anatoa taarifa kwetu ili tumsaidiaje mwanaume mzaima unaogopa kwenda polisi wakati umewaita mwenyewe, apambane na hari yake ndo maisha yalivyo ya leo.
 
Kada na mbunge wa chadema mwenye akili za kike. Haya tukana.....

We peasant weka hicho kipago chini kwa kutulia, kama Zitto angekuona mtamu kama unavyofikiria angekukabidhi log book ya kuja kupinpoint wanaomtaja humu? kama unamshobokea mshobokee kimpango wako. Na ukiona mabasha wa mtaani kwenu wamekupotezea kwa kukosa utamu, usilazimishe mabasha kinguvu huku jf. Sio kila mtu anahitaji hiyo huduma ya jicho.
 
We peasant weka hicho kipago chini kwa kutulia, kama Zitto angekuona mtamu kama unavyofikiria angekukabidhi log book ya kuja kupinpoint wanaomtaja humu? kama unamshobokea mshobokee kimpango wako. Na ukiona mabasha wa mtaani kwenu wamekupotezea kwa kukosa utamu, usilazimishe mabasha kinguvu huku jf. Sio kila mtu anahitaji hiyo huduma ya jicho.
Matusi laini kabisa haya.....wala hayanitingishi....sijaona ncha kali yoyote hapo........
 
Jimbo la Lema lipo Arusha lakini mda wote siku zote yeye anakula hela za ruzuku dar huku wananchi wa Arusha wakikaa bila kuwa na mbunge

2o2o Lema katafute kazi nyingine ye kufanya
utkuwa umetumwa na bashite au na lugola au sirro, au hata pengine na kichaa, tunamupa lema kura tena hapo 2020
 
Mbona hiyo ndimu ya jicho siioni! Kwa vitusi uchwara ulivyovielekeza kwenye anonymous ID....

mPM Zitto aje aone kama bado unafanya kazi aliyokutuma ya kumtetea au umebaki kuuza face. Siku nyingine hutokaa ulete uduwanzi humu ndani. Nimeshakupotezesha network naona huna jipya. Heshima itachukua mkondo wake kuanzia leo. Hii id utaiona kama uchi wa mamio, mshamba mkubwa.
 
Jimbo la Lema lipo Arusha lakini mda wote siku zote yeye anakula hela za ruzuku dar huku wananchi wa Arusha wakikaa bila kuwa na mbunge

2o2o Lema katafute kazi nyingine ye kufanya


Wananchi wa Arusha sio makinda ya ndege useme wanahitaji msaada wa mama yao. Wananchi wa Arusha hawahitaji mbunge yoyote kupata maendeleo kwani wanajimudu na wanajitambua. Mbunge huko Arusha yupo kutimiza takwa la kisheria tu na sio kwa ajili ya kudai maji, barabara au shule kwani hivyo vyote vipo.
 
mPM Zitto aje aone kama bado unafanya kazi aliyokutuma ya kumtetea au umebaki kuuza face. Siku nyingine hutokaa ulete uduwanzi humu ndani. Nimeshakupotezesha network naona huna jipya. Heshima itachukua mkondo wake kuanzia leo. Hii id utaiona kama uchi wa mamio, mshamba mkubwa.

Nimetumwa na nani? Unajishuku tu! ID ina shida gani hii hadi niigope. M.c.nge. wewe......
 
Back
Top Bottom