Magonjwa Mtambuka
JF-Expert Member
- Aug 2, 2016
- 34,125
- 32,976
Duh, kumbe alishasema, sasa kwa nini anapiga mayowe?Nenda tu bhana si ulisema utabeba gharama za uzushii
Duh, kumbe alishasema, sasa kwa nini anapiga mayowe?Nenda tu bhana si ulisema utabeba gharama za uzushii
Alalamiki ila ana toa taarifa kwa umma... Kama Mambo Sasa anavyo toa taarifa kwa umma...Sasa huyo Lema anamlalamikia nani?
Tuogope sisi wakati unayeenda wewe!!!! Ajabu sana
Ni kweli kabisa, hata bosi wake anajulikana pale ArushaHivi zile issue za kukwapua magari zilikuwaga ni kweli au sound?
Usijali, utapata sapoti nyingi sana humu jf za unknown id ila in real life, you are alone brother. Don't play a hero of the unknowns!
Naona hajatweet tena nahsi bado anawamegea gharama.Duh, kumbe alishasema, sasa kwa nini anapiga mayowe?
Mbona unashambulia jina langu, wewe vipi?...Tafadhari tibu magonjwa uliyo nayo kwanza...
Alikuwa anatafuta huruma tu, hana lolote.Naona hajatweet tena nahsi bado anawamegea gharama.
Wewe ni mwanaume wa dar ??Sasa sisi tufanye nini?
Hivi una akili wewe?Tuogope sisi wakati unayeenda wewe!!!! Ajabu sana
Ndani ya ubora wako, kukwapua magari ya watu wewe ndio unaona habari. Ila kukwapua tilioni 1.5 za wananchi wala haikuhusu, maskini kweli hamuwezi hata kuingia mbinguni.Hivi zile issue za kukwapua magari zilikuwaga ni kweli au sound?
Lema hakuwa anakuambia wewe, alikuwa anatuambia sisi followers wake, nakushauri uwe mvumilivu na ujifunze kukaa kimya pale unapohisi meseji fulani haikuhusu,Tulio wake tunajua linatuhusuTuogope sisi wakati unayeenda wewe!!!! Ajabu sana
Mama huku umekuja fanyeje tenaaa,
Turudi kulee bhanaa
Habari zinaenda na contextNdani ya ubora wako, kukwapua magari ya watu wewe ndio unaona habari. Ila kukwapua tilioni 1.5 za wananchi wala haikuhusu, maskini kweli hamuwezi hata kuingia mbinguni.